Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somalia somalia somalia

Discussion in 'International Forum' started by Safety last, May 10, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Shida hasa nn hii inchi imekosa amani kabisa nani atathubutu kuisaidia itoke kwenye hilo janga la vita ya wenyewe kwa wenyewe.
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wenyewe tu kukaa kutafuta muafaka,lakini kwa sababu kikundi cha Al shabab kinasaidiwa na Al quieda, Osama Bin Laden ameishafariki nafikiri kitakuwa kimepungukiwa nguvu.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    unaonaje tukianza mimi na wewe kuwasaidia..kuliko kusubiri hao wengine??
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    "No nation has the right to make decisions for another nation; no people for another people."
    - Julius Kambarage Nyerere, from his A Peaceful New Year speech given in Tanzania on 1 January 1968.


     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ah.. Kaka tutaendaje maana najaribu kufikiri wanataka nn kwa ajili ya maisha yao kiukweli vita si nzuri inafuta ndoto za maisha ya watu wengi
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hata kama haki za msingi za raia zinavunjwa other nation cannot intervein to make the state into peace
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni inchi yenye dini moja ,lugha moja,ila tofauti zao ni makabila na nchi za Afrika ni chache Uganda na burundi ndo wamejitahidi kurejesha amani,ila tatizo ni watu wenyewe wa somalia mbona hawajamua kwa dhati kuitaka amani ?kweli dunia inakubali kuangali a somalia ikijizika?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Tafadhali naomba nijue hilo swali au statement???
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    just comment ! why the world has fail to do smthn in somalia restore peace??
     
Loading...