Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somali Pirates chini ya ulinzi wa NATO!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jul 26, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 26, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Somali pirates arrested in Gulf of Aden


    [​IMG]

    Marines from NATO's Turkish frigate Gediz arrest suspected pirates on their skiff in the Gulf of Aden July 24, 2009. Five armed Somali pirates were caught in a high-speed chase by the NATO alliance's Turkish warship Gediz before an attack to a merchant vessel in the Gulf of Aden.

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    Marines from NATO's Turkish frigate Gediz arrest suspected pirates on their skiff in the Gulf of Aden July 24, 2009. Five armed Somali pirates were caught in a high-speed chase by the NATO alliance's Turkish warship Gediz before an attack to a merchant vessel in the Gulf of Aden
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Vitavitavitavitavita, afrika tutafika
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo ni vita...???
     
  4. P

    Percival JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
  5. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwalimu wangu wangu wa shule ya msingi aliwahi kuniambia kwamba "Ukiona nyoka anamkimbiza Msomali basi shirikiana nae ili amuume msomali huyo kuliko kushirikiana na Msomali kuua nyoka maana msomali huyo atakuua wewe baada ya kumuua nyoka"...I respect things he taught and told me. I have proven him right always.
     
  6. A

    AridityIndex Senior Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe utashirikianaje na nyoka, au ulimaanisha kushirikiana na CCM maana ndo nyoka-watu pekee ninaowajua.
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aridity nazumgumzia nyoka wa ukweli na 'ubaya' wa kiujumla wa Wasomali. Kwa ufupi wasomali wamefanya unyama mkubwa kwao wenyewe(SOMALIA) na hapa kama unafahamu watu wengi (watanzania) wamepoteza maisha kwa kugongwa na malori yao hasa FIAT 682 yalikuwepo enzi hizo na wanaendelea kuua watu kwenye mbuga zetu za kaskazini ya tanzania ambako wanafanya "Poaching". In short hawa ni watu hatari na 'wakuogopwa'. Hatari kuliko nyoka. Hawa "nyoka watu wanaojivua magamba sijawaongelea hapa".
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Story za vijiweni hizo, usilete humu.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thanks for your post
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hapa sasa kinaeleweka nami kwani wasomali sio vichaa wanakili hawa wazungu wamezi
    big up walalos
     
  11. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo mwalimu wako alikuwa houseboy wa waarabu wasomali sio nyoka wanajua kktafuat haki zao
     
Loading...