Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somali- english translator wanted urgently

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MAMMAMIA, Feb 9, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Anahitajika mtu mwenye ujuzi wa kutafsiri Kisomali kwenda Kiingereza.
    Ni kazi inaweza kuchukua hadi miaka mitatu na malipo sio mabaya.
    Kwa mfano, ukurasa mmoja wa maneno 450 ni TZs 32,400.
    Anaye hitaji au kumfahamu mtu mwenye uwezo, amjulishe (na) awasiliane na mimi kwa PM.
     
  2. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loation ya kazi wapi mkuu
     
  3. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i meant location
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Location ni popote pale utakapoamua wewe, muhimu uwe na kompyuta na internet. Utatumiwa kazi, utatafsiri, ukimaliza unaituma kwa internet.
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    tuma advance basi ya maandalizi........
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna tatizo, lakini nimesema hii kazi unafanya nyumbani, ofisini au hata juu ya mwembe muhimu uwe na kompyuta na internet tu.
    Hata hivyo ikiwa unataka advance, naomba uniwekee hapa Bank Account yako au Credit Card yako, (usisahau kuweka secret number ili niweze kukufanyia transaction - lol).
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    haina shida nitafanya hivyo maana ndio kazi inaniweka mjini hapa....asikwambie mtu kuwa translator hela inakuja mpaka chumbani!!!
    kweli usije mjini!!!!!!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Al Shababu @ Work :lol:
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu, usilolijua bora kuuliza. Hii kazi dhamiri yake ni vita dhidi ya hao al-Shabaab katika sehemu yote ya Pembe ya Afrika, ikiwemo Tanzania. Mimi ni mmoja miongoni mwa wafanyakazi katika hii tovuti.
    Kwa maelezo zaidi unaweza kutembelea: HAPA
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Du ningejua Kisomali hii ingenikoma,
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ningependa kukijua. Lakini usivunjike moyo, maisha ya leo ni kuvinjari tu mitandaoni, zimo kazi tele za tafsiri (kwa mfano English<>Swahili). Ikiwa una utaalamu jiunge na mitandao hii: ProZ.Com na TranslatorsCafe.com
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Abdallahman Kinana ama Hussein Bashe, Ismail Rage Kiingereza hajui ila Kisomali kwa Kiswahili Mwake
     
Loading...