Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soma unisaidie (vichwa tuu)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The only, Aug 24, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    guys niaje ! nimepokea mail inantaka nimtengenezee mtu slogan itayotumika sherehe za TRA siku ya kodi tarehe 21/10/2011.nilitunga hizi wamezikataa na kunipa deadline kesho jion.
    1) KODI NI MABEMBELEZANO YA WATOZAJI NA WALIPISHAJI
    2 ) ASIE LIPA KODI NA ASIPIGE KURA
    WAMEZIKATAA KABISA HEBU WAUNGWANA NIPENI MAAIDEAL MI NIMEZOEA ZA BIASHARA HIZI ZINANISUMBUA.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    1.mzalendo halisi ni mlipa kodi

    2.Uhuru halisi ni kulipa kodi.

    3.Lipa kodi uboreshe huduma za jamii.

    4.Kutolipa kodi ni ufisadi.

    Nasubiri dau langu,lazima moja ichaguliwe hapo.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Unamaana gani kwa kusema vichwa tu ndo wachangie thread yako? Kwa ulichokiandika hapo juu Wewe tukuweke kundi gani? Kichwa au....?
     
  4. TNA

    TNA Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MZALENDO WA KWELI HUBORESHA MAISHA YAKE NA YA JAMII,LIPA KODI UBORESHE HUDUMA ZA JAMII .,hapo vipi...:peace:
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Masaburi....

    Lipa kodi, jenga nchi yako..
    Nchi inajengwa na walipa kodi..
    Penda nchi yako, jenga nchi yako, lipa kodi kwa wakati...
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    aahhh ..... hawa TRA hawana urafiki na mtu wala hawana ahsante na mlipa kodi ..... they just want revenues even if you don't make sufficient profit

    i hate TRA
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,938
    Trophy Points: 280
    Ama kweli NO KILAZA NO DESA AND NO DESA NO KILAZA!
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Usilipe kodi tanzania kwani huliwa na mchwa!
     
  9. S

    Shelisheli Senior Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lipa kodi raisi apate nauli ya kwenda kutalii!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kodi unayolipa ndio inayompa kiburi Jairo
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    yeye atakuwa mkia la sivyo angefanikiwa katika hilo deal.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Asiyelipa kodi ahame nchi.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hii mama ni kitu ambacho ni kigumu hujui kuwa kuanzia mimba mpaka maiti zinalipa kodi..

    hapa ni hawa tra ndio watueleze hela zetu wanazipeleka wapi na hii slogan wanayo itaka watumie ile ya mwaka 96 ndio inafaa..
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    lipa kodi kuongeza safari za rais
     
  15. stezu

    stezu Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizo slogan hasa ni za kuuzia sura au inatakiwa iwe na uhalisia wa maisha ya huyu mlipa kodi? na ina maana taasisi nzima hawajui kodi zetu zinatumikaje hadi watafute slogan za kununua? kweli hii inathibitisha kodi zetu ni mradi wa vigogo!
     
  16. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    mini nalipa kodi wewe je?
     
  17. kabatilambeho

    kabatilambeho Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwananchi - Lipa kodi, kufidia ile ya Exemptions kwa wawekezaji (Madini).
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mpeni kaisari yaliyo yake kaisari lipa kodi kwa manufaa ya taifa
     
  19. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata moja inayoweza kueleweka masikioni mwa Mtanzania, kwani UNALIPA KODI INAFISADIWA, sasa jenga nchi wakati maisha magumu!!
     
  20. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa makusanyo ya ziada....tumwongezee kitilya miaka mingine mitano.
     
Loading...