Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soma uijue hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yaser, May 1, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    niaje wandugu.poleni sana ndugu zangu wa MAN U, ila pia huwezi kujifu una mbio bila kumsifu anayekukimbiza so hongeren pia MAN CITY kwa mechi iliyomalizika hivi punde.any way turudi ktk kambi yetu ya MMU.kuna utafiti uliofanywa na mwanajamii mmoja kuhusiana na masuala ya mapenzi hasa kwa wapenzi wasiojuana nikiwa na maana ya kwamba utakuta mmefahamiana tu ktk simu ama kwa facebook na mkakubaliana kukutana kwa mara ya kwanza na mko mbali mbali labda mwanamke yuko mwanza na mwanaume yuko mtwara,kwa mara mara ya kwanza mwanamke anaweza akatoka aliko kumfuata mwanaume aliko bila hata ya uoga wa aina yoyote.hii inaonesha mwanamke ni mtu jasiri na hana uoga hata kidogo.takwimu haimaanishi kua wanaume huwa hawafanyi haya majambo ila wanawake ndio wanaongoza sana....so imekaaje hii au nature?
     
  2. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanamke ndo anayetumiwa nauli
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Power of GRAVITY.
     
  4. M

    Mama Ashrat Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio lazima mmoja amfuate mwenzake. Mnaweza mkakutana katikati, kila mmoja akaondoka kwake mkakutana.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hii mambo ya kukutanba fb ama jf na kufungiana safari kuonana huwa naiona strange flani hivi. Aah uzee raha bana!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanawake normal wako serious in relationship and willing to take risk.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i didnt knew it
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hii hoja ina ukweli ndani yake...
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nimejipa likizo!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ya bila malipo?
     
  11. m

    manasa Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! hilo nalo swala.
     
Loading...