Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma, tafakari afu toa jibu ungekuwa wewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hute, Oct 5, 2011.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Unafanya kazi ofisi ya selikali, bahati mbaya, mko wengi mno ikatakiwa kwenye ofisi/chumba chako mkawekewa meza mbili zinazotazamana, wewe ni mwanaume na mwingine ni mwanamke au wewe ni mwanamke na mwingine ni mwanaume......basi, becuase mimi ni he, nitatoa mfano....mdada mnayefanya naye kazi mnaheshimiana kinoma, au wakati mwingine anakuletea za kuleta kama kukutawala vile kwenye ile ofisi....inatokea siku moja kazi zimezidi, mafaili yameletwa mengi mnaandika, ikafika saa saba hivi dada kwasababu labda ya shuguli ya nyumbani kwa mumewe jana usiku, usingizi ukampitia kwasababu amechoka sana....wewe unaendelea kufanya kazi...

    ikatokea akawa amejisahau, kutokana na usingizi, mdada mnene hihaa,....mara akaachia ushuzi mkuuuuubwa,...boooooouuuuu! akaruka na kusimama kwa kushtuka, chumba chote harufu kaliiii kwasababu jana alikula samaki na nyama choma nyingi.....hahahaha, mdada anatamani kuingia chini ya meza ajifiche, mko wawili tu na wewe kwasabab ya harufu kali unashindwa kuvumilia mnabaki kuangaliana usoni..dada kaangalia chini hana hata la kufanya....ungekuwa wewe ndo dada ungefanya nini....haya yametokea sehemu fulani hivi, ninaficha ofisi hiyo.....
     
  2. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kipo kipo kingine najamba tena ili kuonyesha hali leo si nzuri niwie radhi...
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mweeee!
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hahaha. ujasiri huo utakuwa nao kweli....na uko naye kila siku ofisini...au itabidi ujirahisishe ili umwone na yeye mwili wake wote mzoeane muwe mnaona mambo ya kawaida tu.....ni sawa na kukutwa umekaa vibaya huna chupi afu unangángánia hadi utembee na uyo mwanaume ilimradi umwone na yeye alivyo hapo mmeenda sawa...hahaha....
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa mimi ni mwanaume, basi nitatambua kuwa "the chance will never come twice" nitaitumia ipasavyo
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeseka kajamba au kajinyea????? kipi cha ajabu mtu kujamba? ingekuwa ni mm wala nisingeshtuka.
     
  7. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu acheni story za kitoto kwa hiyo yeye kujamba unataka ukamvue nguo? jiulize angekuwa ni mzazi wako mama yako ungefikiria hayo???ebooo
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    utoto mwingine jamani hadi raha,
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kids Play Guest House - Zanzibar Stone Town
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    khaa! izi hadithi za kujamba jamba zinanikumbusha mbali sana!!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbali wapi, Mombasa au Pemba?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    huenda huo mjambo ni kwa sababu mzee aliruka ukuta huo usiku uliotangulia!
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    mmh, me naona kama hii haifanani na hili jukwaa ati
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kujamba kitu cha kawaida sana,nitaomba samahani na kuendelea na kazi zangu,kama nina pafyumu nitapulizia kubalili hali sio zaidi ya hapo.
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaha! niliwahi kusikia kuna mzee huko Lamu ukijamba kwa sauti na akaipata ile harufu anakupa mia tano(elfu 9 za kwetu).
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu muelewa mwenzie akijamba hawezi kuifanya ishu kubwa, mi nisingejali, tena nampigisha stori kabisa ili kumfanya asijisikie soo.. vinginevyo kazi zinaweza kusimama bure na mkaja kugombezwa wote, aliyejamba na asiyejamba!
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ya nazjaz nini?hahaha
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ati, tunaanza kudiscuss mambo ya kujamba humu??? Great thinkers?
     
Loading...