Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soma tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by prianka, Oct 3, 2012.

  1. p

    prianka JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 685
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    katikaka mahusiano mnaishi vzr 2 we na mwenza wako hadi inafika cku ya kupeleka kwenu posa inakubalika sasa inabakia cku ya kumpeka huyo mchumba wako nyumbani kwenu kwa ajili ya utambulisho mkawa mmekubaliana kabisa kama cku fulani 2taenda cku ya cku inafika mwenzio anaingia mitini na huku nyumbani maandalizi yamepamba moto kwa ajili ya utambulisho na kuanzia cku hiyo akakata mawasiliano baada ya mwezi mmoja akakupigia cm anakuomba msamaha kwa kilicho tokea je utamsamehe au utafanyaje
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    cku=siku?
    2taenda=tutaenda?
    Cm=simu?

    Hapo unataka ushauri wa nini jamani?
    Mbona ipo wazi kuwa mwenzio hana mpango na wewe? Unless kama alipata tatizo kubwa, na kama alipata tatizo hata ndugu mmoja asije kuwapa taarifa?
    Shtuka!
     
  3. mimixoxo

    mimixoxo Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inategemea uhusiano wetu ulikuwa mzuri kiasi gani, na cha msingi ni yeye kunielezea sababu hasa iliyomfanya akakata mawasiliano ghafla, na kilichomrudisha baada ya mwezi mmoja ni nini?
     
  4. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nitamsamehe kisha nitaachana nae, inawezekana alikua hajafanya maamuzi ya kuingia kwenye ndoa. Na hata kama alikua na sababu ya msingi ya kutokuja kwenye utambulisho, sasa ndio akate mawasiliano mwezi mzima?
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    sijui kitu.......!
     
  6. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuwa na huo mpango una mbushiti
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hasamehewi mtu, kitendo cha kukimbia awali ni dalili kuwa hajitambui...
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,753
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    ndo umemfanyia mwenzako hivyo
     
  9. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kama hakuapata tatizo kubwa kiasi ambalo nadhani kama angekua mstaarabu angetoa taarifa mapema huyo hakuwa amejiandaa teyari kuwa na wewe ndio maana siku ya kujitambulisha akaingia mitini,wakati mwingine tuchukue muda sana kusomana na kuulizana utayari wetu wa kuwa pamoja otherwise nikutiana aibu siku muhimu kama hizo.
     
  10. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hakunaga msamahahapo
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Duh inategemea pia miaka ya mahusiano wengine hawataki oa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama alikufanya hivo siku ya utambulisho tegemea makubwa zaidi ya hilo siku ukishamweka ndani, shituka na chukua hatua
     
Loading...