Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma majibu ya Selebu wa Kibongo, Hemed akihojiwa na Zamaradi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by X-PASTER, May 27, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Soma Majibu ya Selebu wa Kibongo, Hemed Akihojiwa na Zamaradi

    Hemed Suleiman ni mmoja wa waigizaji filamu na sinema nchini Tanzania.

    Katika video hii, Zamaradi Mketema, mtangazaji wa kituo cha runinga cha CloudsTV anamwuliza maswali kadhaa katika sehemu ya "Mtu Kati" ya kipindi anachokiendesha katika kituo hicho cha runinga.

    Mojawapo ya swali aliloulizwa ni, "Umepata nini kupitia sanaa?"

    Jibu:
    "Kiukweli sanaa imenipa mafanikio mengi.
    Aaa, lakini nisingependa yoote niyataje kwa sababu si lazima vitu vingine uongee.
    Vitu vingine vinakuwa vyako wewe mwenyewe personal.

    Maisha yako unavyoishi, mambo yako unavyoyafanya, vitu ulivyovipata kupitia sanaa, vinakuwa ni maisha yako mwenyewe binafsi.

    Lakini kikubwa ambacho ninajivunia kiukweli kuhusu sanaa ni kuzidi kuniweka karibu na mabinti.
    Eeh, sanaa inanifanya kila siku naonana na mabinti.


    Sanaa inanifanya naongeza upendo kwa mabinti. Kwa sababu mimi kila movie yangu ikitoka, huwa nahesabu ni wanawake wangapi wamenitafuta kupitia hiyo movie, japokuwa movie zinazidiana kwa hiyo kuna movie imenifanya nimetokewa na wasichana wengi kuliko movie nyingine kwa hiyo nina rekodi yangu ambayo ninaiandika kwenye diary.

    Kwahiyo in short, sanaa naishukuru, nashukuru sanaa kwa kunipatia mademu."


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    are you serious?u gotta b kidin!ndo ma celeb wetu haoooo....
     
  3. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe...nitarudi
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mh! Hii ni komed au? Ndo maana aliwahi kurushiwa kijembe na mlela kuwa jamaa bado ana domo legevu kama la kinda la ndege
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahhah haya mahojiano yalinichekesha mpaka nkapaliwa
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa ni "Late Show"!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    brotha hawa ndio watu wanaokaa na kukaribishwa ikulu na JK...na upuuzi huu ndio wanaoongea na kupigiwa makofi....this is bongo arifu....kwako weye waona upuuzi ila kwa bongotz ni ujiko......kuchukua mademu wengi,kunywa beer nyingi nk....
     
  8. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo ndo athari za kusoma shule za kata.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumega mademu yeye anaona ndo mafanikio ya sanaa
     
  10. A

    AYMAN JUNIOR Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli Kiama kiko karibu kumbe. Are you serious man!. Una diary na nini????
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe jamaa ni zuzu kiasi hicho!!!!!
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    NOT ONLY ZUZU pia ni bwegge fulani hivi jinga jinga...yaani uku Nai tunamuita wa hivi hivi......lakini hata JF wapo......sasa jitu kama Nyani Ngabu anatofauti gani na huyu hamnazo?
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti kubwa sana kati ya mbuyu na mpapai, hawa mwatu maarufu wa Tanza nia inabidi waajifunze kujibu maswali, lakini pia ktk sanaa yetu sidhan kama kuna mtu msomi kati ya wale waigizaji wengi hukurupuka
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo kweli hamnazo :biggrin1:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    .................Duh
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukisikia sifa za kijinga ndo hizi..
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hawa ndiyo vigezo vya jamii, kweli shetani si mjinga!!!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli hili mbumbumbu!! Siku moja wanaume watamtongoza!!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huu ni ubwege na ujinga fulani
     
  20. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    **** sana huyo dogo kuna mahojiano anamkandia Mlela eti kuwa watoto wa Mbezi beach hawamjui Mlela labda Ilala,toka siku hiyo nikajua upeo wake ziro wasanii muwe mnafikiri kwanza..
     
Loading...