Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma majibu ya ovyo ya customer care wa kampuni kubwa ya simu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Oct 4, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    juzi nikiwa katika restaurant moja kati kati ya jiji walikuja wadada wawili wakaanza kuongea kuhusu mitandao ya simu
    sasa katika kuongea yule dada akaanza kulalamika anamsimulia mwenzake kuhusu mkasa wa kampuni moja ya simu ambayo wao wanadai ndio ina wateja wengi tanzania hii
    akawa anasema alikuwa ana matatizo katika mtandao wake wa blackberry messenger hivyo basi akapiga customer care kuuliza kuwa kwanini hapati huduma hiyo ilhali amekwisha recharge?
    Jibu alilopea dada yule na yule dada a customer care ilinifanya mie mwenyewe niliyekuwa nakunywa juice kidogo inipalie kwa jibu ambalo yule dada amepewa

    huwezi amini yule customer care alimwambia yule dada kuwa simu yake imeoza kwa kweli nilikuwa kama lowassa yaani nilihuzunishwa sana , sikitishwa sana na fedheheshwa sana

    sasa nikajiuliza kama yule dada kajibiwa vile basi si ajabu yule customer care ndio tabia yake na sio yeye tu ma customer care wengi ndio tabia yao ya majibu ya ovyo

    nikasema huu mjadala nije niwape wadau najua wadau mtakuwa mmekutana na majibu ya ajabu ila mmeamua kukaa kimya

    hivyo basi kama ume experience chochote kuhusu hawa customer care katika shughuli zako za kila siku hebu share na sisi na najua wenye makampuni wapo hapa na wanaona hivyo basi wakiona malalamiko ya wateja wao watajua kuwa wameajiri watu wa aina gani

    nawasilisha
     
  2. c

    ckjs Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe japo mie sikujibiwa mbovu kiasi hicho ila sikuridhishwa na majibu ya dada mmoja pale airtel baada ya kuwa nimeweka fedha ktk cm yangu na baada tu ya muda mfupi wala sijapiga cm salio hakuna!

    Nilipouliza nikaambiwa nilikuwa na mkopo! Nikasema hata kama nilikopa basi katika hiyo let say 2000 kateni balance iwepo na siyo 0 kabisa! Baada ya kuwa mkali wakakata cm na nilipo jaribu kupiga tena nikawekewa mziki na nikajulishwa kwamba cm nayopiga ikipokelewa itachajiwa.

    Ki msingi nilikerwa sana na huyo dada. Yaonekana ajira yake ina utata! Nimesha kutana na kadhia hiyo pia Tigo kwa namna tofauti lakini kiwango cha kero ni kilekile ila kwa kuwa hatuna pa kulalamikia basi tuu tunaishia kutupa line kapuni au inakuwepo tuu kwa kupigiwa si ku recharge!!
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tigo customer care mbovu, acha
     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    na tigo wana customer care?
     
  5. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama viongozi wana hisa kwenye hizo kampuni ya cmu utategemea nini..? Angalia Rwanda walivyo na heshima.. Juzi juzi kampuni moja kubwa 2 ya cmu imeponea chupuchupu kutimuliwa kule.. Wish 2ngempata Kagame wetu hapa..
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mimi nilifikiri imekutokea wewe kumbe ulikuwa una sikiliza umbea wa kina dada!
     
  7. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,463
    Likes Received: 35,526
    Trophy Points: 280
    customer kero 'care' za makampuni ya cm ni kichefuchefu tupu hasa ukiwa na tatizo kubwa au maswali mengi mimi cku hz nimeacha kabisa kuwapigia nipatapo shida
     
  8. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubaya ni ubaya hata ukimpata mwenzio. Kama ni wewe ungesubiri mpaka ukukute wewe ndio ulalamike ?
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mimi sitalalamika nitachukua hatua kwa kwenda sehemu husika, sijui umenisoma mdada! wadandia treni kwa mbele wewe,utachan........... mthamba
     
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mimi sitalalamika nitachukua hatua kwa kwenda sehemu husika, sijui umenisoma mdada! wadandia treni kwa mbele wewe,utachan........... mthamba
     
  11. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari za upande mmoja ambazo hatuna taarifa za upande wa pili. Kutoa hukumu kwa kutumia taarifa za upande mmoja ni kutoutendea haki upande wa pili. Je huyo customer care alianza tu from nowhere kusema simu yake imeoza? Au naye huyo mdada aliyekuwa anatoa hiyo story mdomo wake ni mchafu??????????????
     
  12. mtzd

    mtzd Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli Likasu mwambie, kwani hawa jamaa wana kera kweli,me ilishatokea mpaka nikaenda kwenye ofc mojawapo na nilileta zaga ile mbaya mpaka wakanipeleka chumba cha ndani na kunipooza kwa maneno ya upole lakini hata waliokuwepo pale walifurahia.

    Imagine mtu unaweza hata kwenda kwenye ofc zao na ukawekwa kwenye foleni na hata inapofika zamu yako bado unapata huduma mbovu. Wana unyanyasaji usio na msingi sijui ni kwa sababu huwaoni unapowapiga simu.

    Cha ajabu ni kweli eti kuna baadhi unapopiga customer care eti unachajiwa.wezi tu hawa. Na wengine wamefanya simu zetu ndio za matangazo,Imagine unampigia mtu simu wanaanza na matangazo yao,sijui pata ofa kupiga nje kwa sijui nini then ndio simu inaanza kuita.

    Hivi TCRA mpo wapi?
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nahisi huyo mtu wa customer care amekopi na kupesti maneno ya makonda wa daladala...
     
  14. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mie alipokea halafu akaendelea kupiga story na mwenzake mmoja hadi nikakata simu!:smash:
     
  15. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wekeni hadharani makampuni hayo ili wajue uzembe ulio katika makampuni yao.
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo alikuwa customer care au fundi simu?
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    ngoja nikuulize swali moja mdogo wangu (sorry kwa kukuita mdogo wangu maybe umenizidi umri ila nakuita mdogo wangu kwa kuangalia akili yako since una akili ya kitoto)

    hivi information zote na thread zote zinazoandikwa au habari zote unazozipata yule ambaye amekuja kukwambia ni yeye imemtokea ? bado hujajua kuwa information unaweza pata kwa kuona, au kwa kusikia?
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280

    vodacom
     
  19. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    thanx kaka!leo umenisaidia kujua kuwa umbea ni source of information but is not realiable to expose in public

     
  20. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la wabongo kutokujua na kutojishughulisha kujua haki zao. Ni haki ya mteja kupata msaada kama atakuwa na tatizo kwenye simu yake. Na ndio maana hizi namba za huduma kwa wateja nyingi unapiga bila kulipishwa hela (bure).

    Sasa kama amejibiwa vibaya na mtoa huduma na pia tatizo lake halijashughulikiwa, alichukua hatua gani? Kulalamika tuu hakusaidii sana kama mteja mwenyewe hachukui hatua. Simu zote zinazopigwa customer care zinarekodiwa na ukiwa na malalamiko tu yakifika kwa wahusika ile simu inatafutwa na kusikilizwa.

    Hii inanikumbusha matatizo ya daladala kukatisha ruti na abiria wanakubali kushuka na kwenda nyumbani kulalamika vijiweni.
     
Loading...