Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma kwa makini na utuambie umedondokea wapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jilanga, Jul 26, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu jamvin!
    Kwa utafiti ulofanya na tume Man & Psychological behaviours ya everest university U.S wamepata 3major groups of man in psychological perspective! Nayo ni kama ifuatavyo
    1.SANGUINE, Ni kundi la binadamu wenye baadhi ya sifa zifuatazo:
    A*>Ni binadam wasio kuwa na chemba ya hasira mioyo mwao, i'e ukigombana naye mara muda mfupi sana atakuwa hana kinyongo kabisa na wewe! Lakin pia hawana siri!
    B*>Ni watu wanaopenda utani mno! Hata umtanie vip hana shida na atakutania mpaka utaudhika
    C*>Wanaongozwa na hisia na mihemko i'e Likitokea tukio mfano msiba anaweza kuahidi rambirambi kubwa kuliko uwezo wake ilimradi anamihemko, baada ya mihemko ikiwa bado hajali hatolipa tena/fake promises! Ni watu wanaochochea migomo na kupotea fasta baada ya mihemko/hisia kutoweka! Waongeaji na si watendaji!
    D*>Wapo rough kupita maelezo, ukingia room kwake kila kitu shaghalabaghala!
    E*>They are very tolkertive! Akifika sehemu yeyote ndani ya muda mfupi ameshazoeleka! Wanatumiwa sana na mashushu/wapelelezi maana wapo kama wambee vile! Wakiwa watoto ni viherehere mno!
    F*>Hawana mipango maalum na misimamo, mfano akipanga kufanya kitu fulani ghafla ukimwambia acha twende hii anakubali fasta atakama hamna maslahi yoyote! Anapelekwa pelekwa as if hajijui!

    2. Kundi lingine ni MELANKOLE! Zifuatazo ni badhi ya sifa zao!
    A*> They are very serious all the time, no jokes, ukimtania kwake anahisi umemtusi, umemdharau, unakebehi na hakawi ku-react!
    B*>They are very smart wana mpangilio mzuri wa mambo yao kila idara
    C*>They are very conservative, akiamin kitu hata kama yuko wrong ni ngumu sana kumbadilisha!
    D*>Hawaongozwi na hisia/mihemko kukitokea tatizo huwa wanachelewa sana kufanya maamuzi na ikishafanyo no regret! Wagumu sana kutoa michango/wanaelement za ubahili
    E*>They are talkless, ukiwa naye anawekukuboa, ukimuuliza kitu anakujib inshort na anatulia, mpaka umsemeshe ndo aongee!

    F*>Wanauwezo mkubwa wa kutunza siri na hasira na hivyo huwa wanapatwa na matatizo ya Moyo ukubwana kutoka na Hasira kujaa moyoni!

    3. Kundi la tatu ni FREGMATIC Ambao wanabaadhi ya sifa za Sanguine pamoja na Melankole!
    Je wewe uko kundi gani be honest plz!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi nipo kundi la nne
     
  3. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka jamvin sifa zenu fasta!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kumbe wewe dume?
     
  5. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, madume ndo wapo hilo kundi? Je na wewe uko kundi gani?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu kundi langu linajieleza wazi hapo juu
    mimi ni mtu very seriuos
    nipo very smart kwenye mambo yangu
    nikiona huendani na mimi nakupa push out
    sina rafiki na kama ukiwa rafik yangu utakuwa ni mtu smart sana
    mademu wengi wameniacha kwa sababu ya misimamao yangu
    sina muda wa kumsifia demu kama vipi aniache aondoke zake
    in general is me brother
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hamjanigusa bd na hizo research zenu
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mi sina kundi
     
Loading...