Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma kichekesho cha mkataba wa atcl na dhamana ya mh mkullo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 19, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Ndege imekodishwa oct 2007,dhamana imetolewa 2008 aprill,sheria inasema airuhusiwi kukodisha mpaka dhamana iwe imetolewa na katika madai ya wallis wanaidai serikali kuanzia 0ct 2007,,tutafika kweli?/
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aiseeeh ! Hebu jipange halafu uje tena, daaah !
     
  3. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm thijaelewa ulichoandika kwa kweli hebu pangilia upya
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulitaka iweje?

    Mbona umejikanganya?
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ???????
     
  6. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1+1=1, rudia kuandika
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    mkuu check upya tarehe zako umechanganya madesa ndio maana watu hawakuelewi
     
  8. z

    zamo Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise hebu aoma tena ulicho andika hapo juu hujaeleweka vyema
     
  9. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kisichoeleweka ni nini? Mkataba wa kweli ni 2007 na mkataba wa maandishi ni 2005 maana yake Mkulo na maswahiba wake wana kwa CAG pesa zote za 2005-2007 wakati wallis hawakuwa na mkataba na sisi. Wajanja wamevuta hiyo na ndo maana wananunua vitu kibao. Mlandizi yote hadi Kongowe kwa sasa ni ya Mkullo, huu si UJAMBAZI?????
     
  10. s

    sparrow Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only god (and few politicians) knows where this country is heading to.....
     
Loading...