Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma huyu jamaa wa clouds fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Nov 22, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni karibuni kipindi chetu cha jahazi kwanza ya yotesitotenda haki kwa kuwapa aslahaaaaam allheikhum wafuataokwanza nampa aslaaaaaham alleikhum aliekuwa ceo wa actl bW david mattaka ambae pamoja na yotealitoka mahakamani kwa dhaman ya sh million 20 na wengine woteee waliomzamini million kumi kumi naonawapa asalaaaaaaaaaam allheikhum..sisi ndugu zake tuko nyuma yake wakati huu mzitoloooohhhhhhhhhhh we ukae nyuma ya mattaka unamjua vizuri wewe ama ulikuwa unatania arnold kayanda embu mtake radhi kwanza kwa hili ..nahisi huyu bwana amewaweka miguuni wafanyakazi wengi wa clouds kila likifanyika tukio vishambenga hivyo zamani tulizoea mabinti sasa mpaka wanaume anyway bado mna muda wa kurekebishika cameroon amewapa miezi sita hivi vya dezo vitawaumiza
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Labda ni katika kusherehekea miaka 50 ya UHURU!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    watangazaji wa clouds wana akili punguani hujikomba sana kwa watu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wanampaisha bali wanampakaza. Lugha ya picha hiyo,inasaidia kuuliza kwani imekuwaje...
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    landa miaka 50 ya ucameroon
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kumbe unamzungumzia Kibonde basi nahama thread
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Pung'az in action. Kweli ec ceo anapendwa
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    upuuzi kama huu ulisababisha waiombe radhi tbc.washenz wakubwa.
     
  9. M

    Mtandu Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya 'CLOUDS' utashangaa ya 'MAGIC' hasa kwenye ile 'Morning Magic yao'!
     
  10. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Morning Magic" most boring. Orest ka- who and another similar mediocre announcer. Stopped listening to these two clowns long time ago.
     
  11. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanadhihirisha upungaz wao,hawa si wale wale wakuandaa birthday za Jk?
    Njaa zao zitawaumbua!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sioni tatizo lolote, ni salaam tu na the mtangazaji ahs always been satirical about many stuffs, unless hukuelewa some
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mbona kama wanaeleweka washikaji hawaaa! au ni kwa vile nawasikiliza kwa muda mchacha ngoja nitawafatilia :A S-coffee::photo:
     
  14. J

    Jonpius Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo clouds kazi yao ni kujikomba kwa matajiri na serikali.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Mbona walikuwa wanajikomba sana hata kwa MFALME. Mr. Nice mfalme wa takeu
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Mtashangaa soon Kibonde anapewa ukuu wa wilaya! Very soon!
     
  17. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    To be honest and fair naona toka Kibonde ameenda likizo quality ya coverage ya kipindi cha jahazi imeimprove kidogo. Kibonde alikuwa ni stooge hilo kila mtu anajua lakini hata mda ule nilikuwa nahisi huyu bwana mdogo kayanda alikuiwa hayuko confortable na mfumo wa Kibonde na kuna muda alikuwa anamchallenge sana lakini Kibonde alikuwa anabulldoze mambo. Sasa with KLibonde temporarily out of the picture naona Kayanda na huyu bwana mdogo Wasiwasi Mwabulambo wameanza kutoa a more objective and balanced coverage ya matangazo na comments zao. Siku hizi wanajitahidi kucover issues za Chama tawala na upinzani kwa kuongea na wahusika moja kwa moja badala ya kuwasemea na kudistort (refer to discussions zao na Nape na Tundu Lissu hivi Karibuni); hata usomaje wa magazeti uko balanced maana wanasoma sio tu uhuru na habari leo ila mwananchi na hata tanzania Daima. There is still a lot to be done kurudisha hadhi lakini ni mwanzo mzuri na the best thing that can happen kwa ClLOUDS ni kutomrudisha huyu stooge Kibonde kwenye kipindi hiki na kuwaachia hawa vijana waendelee with minimum interference!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Lol! Si bora wampe barbara! Hehehe
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hii redio ipo bado haijafa?
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi siku hizi nasikiliza radio times fm 100.5mhz, cluds walishaniboa siku nyingi mi nimejiunga na vinega na mpaka sasa mimi ni kinega
     
Loading...