Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soma hii...uelimike!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jockey emmanuel, Nov 3, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAMBO 3 FANYA KWA KUFIKIRIA SANA
    1.Mapenzi
    2.maongezi
    3.maamuzi

    MAMBO 3 USIYAONE MEPESI
    1.deni
    2.majukumu
    3.maradhi

    VITU 3 HAVIMNGOJI MTU
    1.mauti
    2.wakati
    3.umri

    ICHUNGE MISINGI 6 YA MAFANIKIO
    1.USIMCHUKIE MTU YEYOTE HATA KAMA ATAKUKOSEA VIPI
    2.ISHI MAISHA YA KAWAIDA HATA KAMA UPO JUU KWA KIASI KIKUBWA
    3.TARAJIA KHERI HATA KAMA MITIHANI YA MAISHA INAKUSAKAMA
    4.TOA KWA WINGI HATA KAMA WEWE UMENYIMWA
    5.ONESHA TABASAMU HATA KAMA MOYO UNAVUJA DAMU
    6.USIACHE KUMUOMBEA KILA MTU HATA KAMA HAKUHUSU
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ahsante

    Ila suali langu dogo tu nisaidie "Maisha ya kawaida" ndio yepi?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thankx Mkuu, Umegusa haswa pale panapotakiwa.
     
  4. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii ni kweli kabisa
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye bold ndio panapoimaliza tanzagiza mpaka sasa hivi mlinganishe na baba riz..
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna kitu nimejifunza hapo, asante bandugu...
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli,lkn kuonesha tabasamu haimaanishi kuwa usipiganie haki yako mkuu
     
  8. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maisha ya kawaida ni yale ambayo mtu anaishi bila ku-show off kile alichonacho
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu kwa haya
    ni kweli kabisa
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    asante, 'education has no end'
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    elimu nzuri hii, thanks.
     
  12. C

    Chibwera Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani nimepata kitu
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    ​ahsante mkuu kwa darasa dogo lenye mantiki
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red .... mhh ngumu kumeza, ila imekaa poa
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ongezea na hii

    usitoe ahadi ukiwa na furaha sana, pia usitoe uamuzi ukiwa na hasira sana. Nyingi hazitofanikiwa.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asantee!
     
  17. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nitafanyaje mapenzi huku nafikiria sana? Hii inawezekana kweli? Mi naona nitashindwa hata kufurahia hayo mapenzi kama nitakuwa nafanya kwa kufikiria.
     
Loading...