Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii muhimu:Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Richbest, Nov 7, 2011.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari za jioni wadau? Nina rafiki yangu yupo chuo ila amekosa mkopo na nyumbani kwao wamemsusa sababu alipata ujauzito akiwa shuleni amekuwa wa mawazo hata kula yake ni ya tabu anafikiria kuacha chuo! Nimshaurije na kama kuna wafadhili basi wajitokeze kumsaidia ana hali mbaya namuonea huruma!asanteni
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Huruma waonee wote waliokosa mkopo na chuo hawajakanyaga mpaka sasa ijapokuwa walifaulu vizuri na walikuwa na maadili mazuri mashuleni.Sio huyo rafiki yako ambae halikuwa hajitambui na kufanya mambo yaliyo nje na kipindi chake kwa vichocheo tu vya mwili.AACHE TU CHUO KA VIPI.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dah!!hapo pagumu,yuko chuo gan labda 2naweza kumsaidia kwa hali na mali?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    khaaa!!hivi wewe ni binadamu wa aina gan usie kuwa na chembe hata ya huruma?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sasa we mawe unatoa habari nusu nusu,umetuambia huyo mtu ametengwa na familia yake,ila hujatuambia aliye mpa hzo pesa za kwenda kufanyia registration huko chuo ni nan na kwa nin huyo alye mpa hzo pesa asiendelee kuwa mfadhil wake?
     
  6. R

    Richbest Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Alisaidiwa na msamaria ila na yeye uwezo wake ni mdogo anasema hawez kumpa hela za matumiz ya chuo na kumlelea mtoto wake yeye alitegemea angepewa mkopo
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mhm...!!tena vyuo vyenyewe ni hvo vya gharama kubwa,bora hata angekua huku changanyiken kwetu!
     
Loading...