Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii list kisha tafakari..tanzania yetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by supermario, Feb 8, 2012.

  1. s

    supermario Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADHI YA SKENDO ZILIZOTOKEA NDANI YA NCHI YETU NA SIDHANI KUNA MTANZANIA ANAWEZA KUSEMA AMEPEWA AU ANAJUA TAARIFA KAMILI YA JINSI HALI HALISI YA YOTE HAYA KUANZIA HATUA ZA WAHUSIKA KWENYE YOTE HAYA KUCHUKULIWA..KAMA NIMEKOSEA NIREKEBISHENI NA KAMA NIMESAHAU ONGEZA LIST.
    SKENDO.
    1. EPA USD 116 Mil
    2.RADA BP 28Mil
    3.RICHMOND 150Mil
    4.IPTL USD 54Mil
    5.PAN AFRICAN USD 20Mil
    6.DOWANS
    7.KIWIRA MINE
    8.UDA
    9.
    10.
    11.
    LIST NI NDEFU SAAANA NAJUA KUNA WENGINE WANAJUA MENGI...
    SASA MIGOMO..MADAKTARI
    MAAFA YA MAFURIKO
    KESI YA JAIRO
    MABOMU YA MBAGALA NA GONGO LA MBOTO
    WALIMU
    UMEME
    MAJI
    BARABARA
    MAPOSHO YA WABUNGE
    MATUMIZI MABAYA YA OFISI ZA UMMA

    KUNA HADI LEO MTU KASEMA KITU KUHUSU YOTE HAYO? AMEJIUZULU? KAWA ACCOUNTED FOR?WHERE IS OUR COUNTRY HEADING TO? KAMA VITU VINAPITA KIMYA KIMYA TUU...LEO HILI KESHO LILE MARA HUYU MARA YULE.ENOUGH IS ENOUGH.. THIS IS OUR COUNTRY! TOO MUCH CRAP IS GOING ON TENA MBELE YA MACHO YETU AND NOTHING IS BEING DONE!
     
  2. New2JF

    New2JF Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio Tanzania kijana.
     
  3. s

    supermario Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo tupotezee tuu au sio? Itakuwa fresh mwisho wake ama?
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kitumbua kikiingia mchanga kinapulizwa then kinaliwa hakitupwi ng'ooooooo
     
Loading...