Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii kwa usalama wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Nov 30, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kulala
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hv huyu mtoto anayeitwa salary kwann hakui!!!
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topic za cmpter za kodi zetu zinachefua
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mi mwenyewe sielewi haka katoto
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maskini!anatia huruma!lol!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kuweni na subira.
     
  8. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wewe ndiyo yule wa subira yavuta heri, pole. Subira inachelewesha maendeleo. Tumesubiri sana sasa ni miaka 50 ya Uhuru na wazee wa iliyokuwa Jumuiya ya Afrika Mashariki wasubiri tuu?, ila wengi ni marehemu jamani!!
     
  9. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    kabadirishe jina kaitwe MP Posho,t
     
  10. Kelema

    Kelema Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nampa hongera aliyechora katuni hii. Kwanza kasema UKWELI, pili kaonyesha uhalisi wa bei katika mahitaji muhimu kama mafuta, na vyakula kuwa bei juu wakati kipato ni kidogo. Wenye uwezo kifedha, ambao ni wachache ukilinganisha na wasio na uwezo, wao hawaoni uchungu sana kwa vile wanazo. Wanakula mpaka wanasaza. Hembu mwangalie mtu wa KCC (Kima cha chini) anaishije??? Kuna Kampuni ya usafi inawalipa wafanyakazi wake sh elfu 90 tu!!! kwa mwezi. Yenyewe imechukua tenda, inalipwa mapesa mengi sana kwa kila kichwa. Huyo wa 90 elfu ana mke na watoto, amepanga chumba, na anatakiwa alipie huduma zote muhimu kama matibabu, chakula, elimu, n.k. Mtu huyu anaishije??? TAFAKARINI JAMANI. Gadhafi alihakikisha raia wake wanapata kipato bora kuliko cha Mtanzania. Wamemuua. Sasa hivi wanakoma! Tufanyeje??? Hembu mtu wa katuni tuchoree na katuni nyingine ya SULUHISHO.
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kajamaa kamenuna baada ya kuulizwa kwanini hakakui! Eeeh Mwenyezi Mungu tusaidie huyu bwana mdogo Salary akue japo afikie nusu ya kimo cha rafiki zake, tunakufa
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwajiri anapayuka huku mwajiriwa akishangaa!
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So vizuri kutishana bana, we unataka mishahara ipande kwani na vingine havitapanda? kwanza wafanyakazi wenyewe kazi hawafanyi wote wamekua wana SI HASA na washabiki wa mpira kutwa, Hamasisha watu wafanye kazi kwa bidii na Maarifa!
     
Loading...