Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii itakusaidia katika maisha yako ya sasa na baadae.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzi2 Mpole, Jul 5, 2012.

  1. M

    Mzi2 Mpole Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni muandishi wa vitabu vya Riwaya,Tamthilia na Ushair ninahitaj msaada wa udhamin wa kuchapa kitabu ambacho nimekiandaaa kitakachoitwa ''NYARAKA NYEUSI''
    kama unaweza kutoa msaada huu nijulishe hapaha.
     
  2. P

    Ptz JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasiliana na Nyambare Chacha Nyangwine!
     
  3. j

    jaje Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hvyo vngne nan alikudhamin
     
  4. M

    Mzi2 Mpole Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko siliasi wadau
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unachotakiwa kufanya nitumie soft copy ya hicho kitabu kwenye PM nione ntakavyokusaidia
     
  6. M

    Mzi2 Mpole Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungenigaia contakt ingekuwa safi@lutayega.
     
  7. N

    Ntilla Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mbona hakuna uhusiano wa kichwa cha mada na mada husika..
    Wewe kweli ni mwandishi 'mzuri' wa vitabu..!?
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nina mashaka
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hii unakusaidia wewe au sisi?
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    wasiliana na Mwanakijiji achana na Nyangwine sababu nahisi kitabu kinaigusa CCM kutokana na title
     
  11. M

    Mzi2 Mpole Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Changamoto ndio mbolea ya tabasamu langu,siwez kuzikwepa.kwa wanaoweza kunishauri wanishauri zaidi na wenye majungu endeleeni kunidiskalej maana bila nyinyi changamoto kwangu zitakosa virutubisho.
     
Loading...