Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by focus ngajimala, Oct 14, 2012.

  1. f

    focus ngajimala Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wako.nimeingia www.zoomtanzania.com nimeona nafasi ya kaz ya data clerk sasa nataka mawasiliano na jina la kampuni husika.kwani nikiingia inaniambia sim yangu ainauwezo. 071293901 ngajimalafocus21@gmail.com
     
  2. m

    mosagane Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka hii thread yako sehemu husika(jf nafasi za kazi na tenda) ndo utapata msaada sio hapa.hapa zinawekwa thread za mambo ya siasa pekee
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Namba yako uliyoiweka,haijakamilika.
     
Loading...