Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa uone utapeli mpya wa laptop.....umeingia posta jijini Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Apr 28, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wadau kuna utapeli umeingia wa watu kuibiwa laptop......uko hivi na hii imemtokea rafiki yangu maeneo ya posta

    yeye alikuwa anatembea na begi lake njiani mitaa ya posta akiwa anatoka kwenye shughuli zake wakati yupo njiani
    mida ya saa mojamoja kuna gali aina gx mia lilikuwa linatokea nyuma yake baada ya muda likasimama njiani kuna
    wasichana wawli walisimamisha gali na kuumulizia njia ya kutokea posta mpya .....kuelekea mnazi mmoja yule jamaa akawaelekeza wale wanadada wakamshukulu wakasema asante ila wakamuomba apande gali ili wamsogeze sogeze naye wamuache hata njiani..........

    wakati wapo ndani ya gali dada mmoja alimuuliza kaka ww unaelekea wapi akasema anaelekea kimara yule dada akamwamia sisi tunaelekea mbezi mwisho basi kama vipi twende na sisi tutakudrop njiani mshikaji wangu akasema nashukuru sana mtanisaidia sana maana jioni usafili wa kimara ni mgumu sana .....wakati wapo njiani walifika maeneo ya magomeni mwembechai yule dada mmoja alisimamisha gali......na kumwambia rafiki yangu aliyekuwa siti ya nyuma
    kutokana na wao kuchoka walimwomba akawanunulie maji matatu ya uhai matatu ya uhai duka lolote pale jamaa alishuka kwenda kununua maji wakati anarudi na maji hakufanikiwa kuliona lile gali......hakufahamu lilienda wapi na akaaanza kulia akilalamika vitu vyake alivyooviacha kwenye lile gali kwani aliacha laptop yake na vitu vyake vya umuhimu .....na hakufahamu wale akina dada wameelekea wapi..........

    kwa hiyo nimeamua kuwajulisha wanajf hii inshu tuwe makini
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka walikuwa wamepanda kwenye gali au GARI? Cjakuelewa hapo
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenye akili matope utamuona tuu pole yako!!!!!!
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka haf unaonyesha unamatatizo ya matumizi ya "L" na "R" si unaona hadi hapo kwenye "WAKAMSHUKULU" baada ya "Wakamshukuru
     
  5. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah huyo jamaa kwel ni zuzu kaibiwa kizamani sana.
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hakutegemea ni kitatokea
     
  7. kaangwa

    kaangwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe inaonekana ndo taperi uliyetajwa,nadhani imekuuma kuona njia yako mpya imewekwa hadharani.Nakushauri rudisha mali za watu ili roho yako iwe na amani.Vinginevyo utaendelea kuumia,maana mshahara wa dhambi ni mauti.
    Wewe shida yako ni herufi au ujumbe unaosaidia watu wasitapeliwe? Wewe kama unakielewa vizuri kiswahili mbona umeandika ''Baada ya'' instead of ''BADALA YA''
     
  8. b

    balzac Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    scenario moja tu inatosha ku-conclude kua aina ya utapeli mpya umeingia????
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama umeelewa anachotaka kusema sasa unataka nini? Si uchangie hoja aliyoleta ambayo tayari unaielewa?
    Personally, namlaumu jamaa. Kwa sababu, huwezi kushuka na kuacha vitu vya thamani kwenye gari la watu usiowajua. This is something I have never done before and will not do it.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Bora mwanamke uwe malaya kuliko uwe mwizi.
     
  11. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa ako kahamia lini Bongo Darisalama?
    Simaanishi kama uizi unachagua wa mjini au bush ila nduguyo ni mzembe kupindukia.
    Mwisho: tunashukuru kwa kukumbushana umakini.
     
  12. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe, huu si wizi mpya..... Haya mambo hata kwetu Katerero yalishatokea tangu miaka ya 1970! Wewe umetokea kijiji gani?
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa info, hata mimi ningeibiwa maana hauwezi ukadhania mtu ana GX 100 halafu aondoke na laptop ya Million 1..
     
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu, wewe chukua moyo wa mada, vinywelenywele na kucha zake mwachie mwenyewe.
     
  15. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :nono:
     
  16. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, km kila asiyejua ni mzembe, basi wengi tutakuwa wazembe.
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mbona kaibiwa kirahisi hivi
    OTIS
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Utakuwa mtu wa maana sana kama nawe umeshatunga kamusi ya kiswahili. Vinginevyo acha kukosoa wenzako!
     
  19. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    ila huyo rafiki yako kaibiwa kizembe!
    lift mbaya haina kumwamini mtu ucyemjua hapa..poleni!
     
  20. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mkuu pole kwa scenario ilompata jamaa yako.Pia nakushukuru at least kuremind wa2 kwani anythn can happen anytym 2 any1
     
Loading...