Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Apr 18, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    kuna mambo mengi sana yanatokea huko vijijini na vyombo vya habari hawaviripoti hata waandishi wa habari hawaripoti mambo haya

    NB:hii post nimeiquote hapa hapa jamvini . dk. Slaa alikuwa anajibu swali la mtu . tujadili yaliyomo
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli naiunga mkono kwa utaratibu ulioko ni lazima watanzania watambue kwamba vita hii ni yetu sote na aina aja yakuchoshwa na neno ufisadi. kwakweli umesema maneno ya busara kwani umaskini tulio nao 75% uko vijijini na ukiukwaji wa haki za binadamu umekidhiri sana vijijini. kwa ilo tunabidi tuangalie kwa undani jinsi ya kuwafumbua macho watanzania wenzetu waliopo vijijini pamoja na kwaelimisha ili tuweze kukomboa nchi yetu 2015. shime kwa kila mwanaharakati kuchangia mada hii siyo kiushabiki bali kimawazo tena yakina ili tuweze kuangalia jinsi ya kufanya. Mungu ibariki Tabnzania
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa taarifa. Endelea kutujuza. Mapambano mpaka kieleweke!!! Usijari wanaovuruga motion yetu maana wametumwa na CCM baada ya Consultant wao kuwadanganya kuwa Jamiii forum ni tishio kwao. Wamepandikiza magugu humu lakini wenye akili tunayajua magugu na mpunga!!!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante ivunga
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wale nyoka-magamba ndio huwa wana sema hakuna jipya lakini wananchi wengi wa vijijini watakuwa wanapata taarifa mpya tena wakiwaona live majukwaani. Hongereni.
     
  6. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa taarifa mkuu! Binafsi nakerwa sana na ubabe wa Kapuya na mwanae Baraka anayejiita "full boss". Mimi ni mkazi wa Kaliua na nimeushuhudia ubabe ma kinyama unaofanywa na watu hawa waliojimilikisha Kaliua as if ni ya baba yao.

    Nakumbuka kipindi cha kampeni watu waliouliza maswali ya kumbana Kapuya kwenye mikutano yake walipata kipigo on the sport kutoka kwa mabaunsa walioongozwa na so called Baraka kapuya.

    NOTE KW CDM: Kiukweli watu wa Kaliua tumechoshwa na hii hali na tulifikiri CUF wak
    uwa wakombozi wetu; but due to on going situation between CCM and CUF tumepoteza matumaini. So ujio wa CDM Kaliua umefufua matumaini ya wengi. Tunawaomba mjipenyeze zaidi hasa maeneo ya Kamsekwa, Igagala hadi Usinge ili kujiimarisha zaidi before election ili finally ukombozi wa kweli upatikane.

    THANKS GOD KWA KUILETA CDM KALIUA, THANKS GOD FOR Dr SLAA (Phd) AND HIS TEAM!!!
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...duuh, Kaliua kumbe kuna Mungu mtu (Baraka Kapuya)????
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwa Tabora pia last wiki ilikuwa mara yangu ya kwanza kufika Tabora kwa ujumla, nilienda Sikonge, Urambo na hata Kaliua. Kwa Tabora nzima miundo mbinu nu mibovu sana nadhani afadhali ya Kigoma. Barabara toka Tabora hadi urambo ni km 70 na ushee lakini tulisafiri masaa matano hii barabara ndo inaelekea kwa spika mstaafu SS na huyu ndo kajenga ofisi ya bunge urambo badala ya barabara.
    Nilivutiwa na ofisi ya spika na mji ulivyo, umeme umekatika mwezi umeisha haujarudi kisa transforma eti iliungua. nawaonea huruma wana urambo na tabora kwa ujumla
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sio mimi niliye andika haya mambo. nimei quote, na dk, Slaa ndie aliyeipost jana hapa jamvini alikuwa anamjibu mtu
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimesikia sauti ya KIONGOZI, mtu anaejua jamii husika inataka nini na anajua namna ya kuwapa....
    Ufisadi ndio kukwama kwetu kama ilivyopata kunenwa kuwa adui nambari moja wa maendeleo ya taifa baada ya uhuru ni UFISADI.
    Hii ni agenda ya kudumu.....
    Kweli kabisa kuna watu wanadhani nchi nzima ipo kama Dar, Arusha na Mwanza kumbe hata hayo maeneo yenyewe ukienda ndani zaidi hali mbaya kuliko unavyoweza kufikiria sasa ndio itakuwa huko kaliua..... hii nchi yote bado sana tofauti na hao wanajf wanaotaka kujidanganya kwa kuangalia mazingira yao binafsi,
    Endeleeni kuwamulikia Watanganyika hao Taa mchana!
     
  11. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana wawakomboe na wangu wa Sikonge asanteni Chadema kwa kufika kwangu nadhani mliridhika na maandalizi niliyoyafanya. Keep up the mapinduzi halisi
     
  12. C

    Chacharika Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana Chadema kwa kuliona hilo. Kimbulu heshima kwako mkuu. Nami nimewahi kukaa Kaliua, Urambo nk. Ni maskini wa kutupa na Baraka na baba yake ndo miungu ya huko. Wanachukua wake za watu waume zao wakija juu mh. anampachika jamaa mwenye mke cheo chochote ktk ofisi yake na mwingine aliwahi hata kupewa udiwani mh alizuia wengine kugombea akidai ni nafasi ya huyo anayemlia mkewe. Hadi leo jamaa anapokuja bungeni mara nyingi anajibebea mke huyo ama vitoto vingine toka kaliua. Pia ana hotel sikumbuki jina humo ndimo anashinda na kukesha akiwashughulikia watoto wa watu awzazi wakireact kesi zao polisi huzimwa.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sasa kwetu bongo haya mambo yanazimwa, na akitaka tu kugombea urais ndio utasikia yanachomolewa, kwa nini lakini tuna ukoloni ndani ya nchi yetu?
     
  14. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hali ya Urambo inasikitisha sana,nilifika pale mwaka 2009 kwa mara ya kwanza sikuamini kama niko Tanzania kwa umaskini ulioko pale,maeneo ya ussinge,km 60 hali ni mbaya by that time Kapuya alikuwa waziri lakini alichowasaidia wakazi wa kaliua hata hakionekani
     
  15. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uchafu wa Baraka Kapuya
    1. Alishawahi kumpiga makofi na mateke mzee mmoja ambaye baadaye alipoteza maisha. Kisa mzee huyo alichelewa kutoka barabarani pale
    alipopigiwa honi na Baraka.
    2. Alishawahi kuongoza mauaji ya manafunzi wa kidato cha pili shule ya sekondari Ushokola kwa kisa cha kugombea mwanamke katika ukumbi
    wa millenium unaomilikiwa na Kapuya.
    3. Alishawahi kumpiga makofi Mh diwani mbele ya kituo cha polisi huku mkuu wa kituo akishuhudia.

    Cha kusikitisha, hakuna hatua iliyochukuliwa dhidi yake; mpaka leo yupo tu anakula starehe akiwa kama meneja wa vitegauchumi vya babayake ukiwemo ukumbi wa millenium.

    Baba yake, Juma Kapuya hana alifanyalo hapa Kaliua zaidi ya kutembea na wake za watu na kujirusha kwenye kumbi za starehe kama alivyowahi kunaswa na chombo kimoja cha habari..................


    kapuya.jpg

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    anachowasaidia bi hiki hapa kura si wanapiga wenyewe bana
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. M

    Marehemu New Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli inasikitisha sana kama kweli wametenda hayo
     
  19. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kushiba mali ya kifisadi ni laana inayoharibu hata uwezo wa kawaida wa mtu kufikiri. Mtu yeyote mwenye akili timamu hawezi kukerwa eti kwa sababu watu wanautaja na kuwashutumu mafisadi mara nyingi. Wakati wa ubaguzi kusini mwa Africa, ubaguzi wa rangi ulipigiwa kelele na kila mpenda haki kwa miaka kibao hadi ulipotokomezwa. Mafisadi ktk Tanganyika watapigiwa kelele hadi wakome.
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi mara yangu ya kwanza kumjua huyu bwana kuwa tabia yake ni kama ya mkulu!
     
Loading...