Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa, muhimu sana wakuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Magnificent, Sep 1, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Samahani kwa usumbufu wandugu,

    TCU wametoa majina na humu JF kuna wadau wametoa link zao kupata kirahisi, manake ya TCU haifunguki.

    Ombi: Ndugu zangu me natumia simu ku access internet (haisupport pdf), nipo kijijini kwetu na hata simu yenyewe nimecharge kwa betri ya gari
    sasa kuna ndugu zangu wanahitaji kufahamu selection zao, naomba aliye tayari kunisaidia kwa hili, aniruhusu ni PM majina yao aniangalizie na Mungu atambariki sana.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ok, nitumie majina yao pamoja na hizo link za tcu.. nitakujulisha
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nishakutumia mkuu!
     
  4. j

    junior05 Senior Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitumie nitakusaidia
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nimekumia tayari!
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Woga wa nini hata wakikujua watafanya nini? Huu ni wakati wa mapambano wao wanakula pesa za walipa kodi hadi kuvimbiwa then wanajaribu kutisha watu. Wameshindwa kina Gadafi, Mubarak itakuwa m k w e r e. Mpaka kieleweke Tanzania sio mali ya Mafisadi.
     
Loading...