Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma halafu utoe mchango wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Nov 17, 2011.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna jirani yangu ambae twafahamiana for almost three years. Kaolewa na mume wake anasoma Mkoani, so week ends anarudi home then anaenda shule. Mkewe is working in one of the big hotels in the city. Wana katoto kamoja kavulana, nadhani STD4.

    As you know kazi za hotel mara nyingine anaenda night shifts. Last week her husband came from shule then at the mid night kelele zikaanza, mume akataka kumchoma mke na kisu. I was angry at him nikidhani mume analeta tatizo. Niliposimuliwa ndo nilichoka. The story is like this.

    Mke alienda kuoga then simu yake ikawa inaita, mume akaicheki akaona namba haina jina. Aliprudi akamwambia simu yako ilikuwa inaita, who was calling?Mke akacheki na kusema alikuwa dada. Mume akauliza dada yupi ambae huja save no. yake/Mke aka mbelembela bila jibu la maana. Mume akahisi something s wrong. Akachukua simu akaitafuta namba hadi akaipata,akapiga kwa namba ile ile ya wife wake na akapokea mwanaume akidai huo dada ni mkewe. Katika conversations huyo jamaa akamwambia kama unabisha njoo kwangu Sinza nikuoneshe kuwa huyo ni mke wangu (mwenye mume yuko Makongo). Jamaa akaenda hadi Sinza, ile anaingia ndani analuta picha za mkewe sebuleni kwa jamaa.

    Stori zikaanza, mtu na mume mwenzie, jamaa wa sinza akasema yule dada alimwambia hajaolewa, hana mtoto ila anaishi na ndugu zake, na ana mtoto wa dadake ambae alishafariki so anamlea yeye (akimaanisha yule mtoto wake). Siku nyingi amekuwa akimuomba waishi wote, ila ye alikataa kuwa anaishi na ndugu zake na analea mtoto wa marehemu dadake. Jamaa anadai kuwa ye anailea familia ya huyo dada fully kuanzia chakula, kodi ya nyumba na mazagazaga yote.

    Yule mume alishba!Karudi mida ya saa saba usiku ndo akataka kumchinja yule dada. Alilia sana yule kaka, to be honest nilimuonea huruma sana. Yule mdada kwa kweli AMENIKERA SANA! Yule mume keshaondoka na alimwambia mke asimtafute popote. Sasa bibie ananiomba ushauri, hebu nisaidieni nimshaurije?

    Nikimwambia ajiue si ntauwa nimemsaidia?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Wanawake mnaweza.mkiwezeshwa....
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oooops kweli tunaweza .... maana kuna wenzetu wamepinda kisawasawa....huyo dada mwambie tu aanze maisha mapya, na mumewe haitakuwa the same tena
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo ajue ndoa na mumewe imeisha
    Si busara kushauri watu kuaxchana ila katika mazingira kama hayo hakuna ndoa hapo
    Unafikia kudanganya mpaka mtoto wako sio wako ni wa dada yako aliyefariki
    Na unalipiwa kodi na mwanaume mwingine wakati una mume
    hapo hakuna ndoa tena aanze maisha mapya tuu na kwa kuwa ameshalikoroga kote alikodanganya hana mume wala mtoto sijui kama atakubalika tena na kwa mume nako ameshalikoroga
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    hahahahah
    sawa mkuu
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh huyu dada Ninja! yani anaendesha gari mbili wakati mmoja.sasa keshalikoroga kote kote, mwambia alipokua anafanya hayo lazima atakua anajibu lakutoa iwapo itajulikana sasa wakati umesha fika alitoe jibu kama lilikua mvugu wa kitanda ainame.... duh hayo mambo wanafanya wanaume sio wanawake...
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aaaaaaaghy ndio maana siku nyingne huwa siwafikiriii kabisa kama nao wapo......angemchinja tu kieleweke
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    huyo jamaa ni mpole sana kwanini hakumaliza kazi fasta au hajawahi kuandamana?Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jamaa muoga hana mpango wala nini na wewe uliyekwenda baada ya kusikiliza stori kwanini usimsaidie jamaa amalize kazi?Nalog off
     
  10. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mshahara wa dhambi ni mauti, sasa cjui atakuwa mgeni wa nani maana lazima majaa wote watamuacha,
     
  11. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kiufupi jamaa ana busara kupita kawaida! Kwa huyo mwanadada mtaalam wa kupanga mipango mshauri atafute ***** mwingine amseti, aanze maisha mapya ila ajifunze ukweli kwa sbb uongo haulipi cku zote! Ni mambo ya kawaida tu hayo
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,431
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Hiyo kali ya mwaka.
     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daah! Huyo mwanamke ana bahati. Mungu hajampenda zaidi. Mwambie ajichagulie hukumu.
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo dada ni mpumbavu,mwanamke mpumbavu huvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe
     
  15. M

    Memyself n I Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh...huyo dada ni hapana jaman ana moyo wa chuma sio nyama had mwanae anamkana!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    aliepiga simu ndo jasiri zaidi..
    Tena jasiri kwa kumkaribisha 'mwenzie'
    nyumbani kwake
    hatari sanaa....
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke ni Mafia haswaa! Mwambie afanye maamuzi mwenyewe. Hakuna chakushauri hapo!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Huyo dada ajiandae kwa kukosa yote. Mume kapotea, mshafa nae kisha jua kuwa anadanganywa lazima aingie mitini kutafuta kitu kipya
     
  19. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    me like this post...
     
  20. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ila angekua mwanamme ndo kacheat ivyo mwanamke angebembelezwa weee na nyimbo zote..mara ooh unajua shetani alinpitia..lakini mwanaume akifanyiwa ivyo sahau!!................kama vp akapige goti vizuri amwendee na vizawadi :majani7:
     
Loading...