Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma 2!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gabmanu, Feb 12, 2012.

  1. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui ni ushamba au ni nn bana.
    Kuna shule moja ya msingi ambayo iko interior sana hata maendeleo kwao hakuna bac bwana cku 1 mwalim mkuu alibahatika kwenda shuken na Taxi dah! Madent wote wakatoka kwenda kuishanga wengine walizimia kwa woga. Cku ya 2 lilikuja Lory kubwa kwel haya wakatoka tena kushangaa na ktk mazungumzo yao walijadiliana na kusema,"hili ni DUME lile la jana litakuwa ni JIKE".
     
  2. m

    mchomepori Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bana umeua kijana! Ha ha ha ha!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaa safi sana mkuu
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah..hiyo shuke iko mkoa gani?
     
  5. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko pande flan za ****ida.
     
Loading...