Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solutions to albinos' situation

Discussion in 'International Forum' started by Nkamangi, Dec 29, 2008.

  1. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It's been yet another sad year for albinos in Tanzania. As if the wrath of ultra violet rays on their skin was not enough to keep them worried about their lives, now they are being hunted like endangered animals who hold a secret to success... I urge you to come up with ideas as to what can be done in this coming year to help our brethren. Practical things that can be applied on the ground. I've noticed there's an excellent variety of creative minds in this forum
     
  2. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama mbaroni kwa kutaka kumuuza mwanawe albino
    • Bei yake ilikuwa milioni 15/-

    na Julieth Mkireri, Pwani




    JESHI la Polisi Mkoa wa Pwani limewakamata Mwajabu Said (66) na mama na mtoto wake, Said Omary (40), kwa tuhuma za kula njama za kutaka kumuuza binti wa mama huyo aliyetajwa kwa jina la Kabuyu Dalili (22), mwenye ulemavu wa ngozi (albino ) kwa sh milioni 15.

    Kamanda wa Polisi mkoani Pwani, Absalom Mwakyoma, jana aliwaambia waandishi wa habari kuwa, mama na mtoto wake wanadaiwa kula njama za kuandaa mpango huo na mtu ambaye aliahidi kuwalipa kiasi hicho cha fedha.

    Alisema, uchunguzi wa polisi umebaini kuwa biashara hiyo ilipangwa kufanyika Desemba 26, siku moja baada ya Sikukuu ya Krismasi.

    Kamanda huyo alisema binti huyo baada ya kupata taarifa kutoka kwa wasamaria wema kwamba anakusudia kuuzwa kwa kitita hicho cha fedha alikimbilia katika kituo cha polisi kwa ajili ya usalama wake.

    Kwamba baada ya polisi kupewa taarifa hizo, walimtaka binti huyo kubaki kituoni hapo na wao walikwenda kijijini Fukayosi alikokuwa akiishi na kuwakamata watuhumiwa.

    Alisema uchunguzi wa tukio hilo bado unaendelea ili kuwatia mbaroni wahusika waliotaka kumnunua albino huyo.

    Je kwa hali hii tutafiaka??
     
Loading...