Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solo Thang: Nakupenda ila hujatulia

Discussion in 'Entertainment' started by Obi, Jun 15, 2011.

  1. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kweli huyu jamaa anafikiria sana. Anajua anachokifanya. Kwenye wimbo huu anamsifia Miss Tanzania (Nchi ya Tanzania). Anasema kuwa anampenda sana Miss Tanzania ila Miss mwenyewe hajatulia. Ameacha viungo vyake wazi (Rasilimali za Nchi) vinashikwa na kila mtu (Mafisadi).
    Jamaa amejitahidi sana. Keep up Man
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hakuna S bila O L bila O! hata mimi namkubali sana tokea ile single yake aliyoimba na Afande Sele '' Ni MATAZAMO"
    [​IMG]
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Dah jamaa yuko juu sana,message ya maana.
     
  4. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni noma,anaimba vizuri sana.Hivi kwa sasa SOLO THANG yopo wapi.Aliimba vizuri sana single ya mtazamo.
     
  5. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya single ya mtazamo alikuwa ameimba nyimbo nyingi kama vile Homaya dunia,kipaji changu e.t.c.
     
  6. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafikiri yupo Dublin kama sijakosea.
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Solo Thang - Miss Tanzania - Hulk Share - Music Distribution Platform

    MISS TANZANIA
    verse 1

    BABA YAKE ALIKUA MKOLONI KIPINDI HUYU MISS MWALI
    MCHONGA ALIKATA UTEPE LAKINI HAKUVINJARI
    SABABU ALIKUA BUSY KUMLINDA NA GETI KALI
    KUMBE WENZAKE WANABINJUKA KUSHTUKA AKAKAA MBALI
    DEMU ALIKUA NA HESHIMA KABLA HAIJATANGWAZWA RUKHSA
    CHUKUA CHAKO MAPEMA UKIMKONYEZA TU UMEGUSA
    ANA KIFUA KIMEBETUKA SIO MAZIWA NI MADINI
    KAYAACHA WAZI WATU WANASHIKA HAPO NDIO ANAPONIUDHI MIMI
    WATU WANAGONGA TU IKULU TENA KWA MITINDO HURU
    KAVU KAVU BILA KINGA HAJALI VINAVYODHURU
    KAWA SHANGINGI NA AMEDATA HANA UWOGA WA KUNGURU
    ANAPENDA SANA CHAPAA HAIMTOSHI KODI NA USHURU
    ANA KIJUNGU MATATA LAINI KAMA NYANYA MASALO
    ANATINGISHA AFRIKA NZIMA NA MZIGO KILIMANJARO
    USIMCHEZEE KWA VIDANI SIO PETE SIO HERENI
    ANAMILIKI TANZANITE KAMA ARDHI YA MERERANI
    SURA DHAHABU INAITA KAMA AMEZALIWA GEITA
    TATIZO NDIO KICHECHE KILA MWANAUME NDIO AMEPITA
    HATA BENJA HAKUTOKA KAPA HUYU DEMU HAJATULIA
    KAMA RUSHWA NDIO KIKWAPA ANANUKA NA KUNUKIA

    CHORUS

    MISS TANZANIAAAA
    Nakupenda ila hujatuliaa
    Vitendo vyako sitojivunia
    Sifa yako kubwa umefulia
    MISS TANZANIA




    VERSE 2
    BORA ANGEBAKI KUWA MODO KAMA FLAVIAN MATATA
    ILA DEMU AMEJIACHIA KISA ANAENDEKEZA BATA
    SITACHOKA KUWAKILISHA JINSI ANAVYONIACHA HOI
    JUZI JUZI KAOPOLEWA NA HANDSOME BOY
    KABLA HAPO SHOGA ZAKE WOTE KASHAWAONA MABWEGE
    SABABU HAWANA DIRA NA YEYE AMESHAHONGWA NDEGE
    ANAFAA KUA MISS DUNIA MAANDALIZI LONGOLONGO
    TATIZO ANAKULA SANA AKIJAMBA NI SONGOSONGO
    MARA GHAFLA KANENEPA KUMBE MIMBA B.O.T
    KUMBE DEMU ALIGAWA EPA WATU WAMEPIGA HAFU JII
    ALIZUGWA NA AKAUNT HEWA KUWADI BWANA BILAL
    MARA MDOMO NAE KAZIMWA BILA HATA PICHA YA KABURI
    KINACHOMPONZA HUYU SHAWTY UTULIVU SIFURI
    ILA HAKUNA ANAEPINGA KWAMBA HUYU DEMU NI MZURI
    MIXER SIASA NA BIASHARA DEMU AMESHAKUA CHOTARA
    MISHE ZA DAR AKIMALIZA MJENGONI ANAKWENDA LALA
    KADRI MIAKA INAVYOKWENDA DEMU ANAZIDI FULIA
    KUMBE WEUPE NI MKOROGO ONA MWILI SASA UMEFIFIA
    DEMU KAZIDI UMALAYA WACHA MABWANA WAMTEME
    HAOGOPI KULIWA MTUNGO KISA NAGAWA UMEME


    VERSE 3

    WADAKU WALISHAMFUMA ANAKULA DENDA NA RICHMOND
    DOWANS AKAZIDI KETE AKAMVISHA PETE YA DIAMOND
    BINTI MASKINI AKANASA BWANA MSHENGA NDIO LOWASA
    SHEMEJI HATAKI HATA PICHA NDIO TABIA GANI SASA
    NDOA ILIFUNGWA KWA VIFIJO VIGOGO WAKALA PIZA
    KEKI NZIMA WALE WAO SHARE YETU SI NI GIZA
    SIO HAYO DEMU ANA MENGI YA KUCHUKIZA
    MALI GHAFI ASHAZINADI FORSALE ANAJIUZA
    MTAANI ILIVUMA RUMOR DEMU KAWA MAMA HURUMA
    UCHUMI UMEFUNGWA DRIP MAEMDELEO NDIO KALI HOMA
    MALI ASILI NDIO KITASA KILA UFUNGO NDIO UNAPITA
    TOKA ALIPOVUNJA UNGO NUSU KARNE IMESHAPITA
    MAPENZI KAFANYA MRADI ANAMEGWA NA MAFISADI
    AMANI KWA TIME BOMB BINTI AMEKUMBATIA RADI
    VITENDO VYAKE VIBAYA VINAFANYA ADHARAULIKE
    TABIA KATIBA SIO MSAHAFU NDIO USEME ISIBADILIKE
    MIKOSI INAYOMKUTA NDIO KWANZA ANATABASAM
    HAJALI WALIOMZUNGUKA KAMA NAO BINAADAM
    MBAGALA WALIMBAKA MPAKA AKAMWAGA DAMU
    NA JUZI GONGO LA MBOTO KAANZA KUJAMBA MABOMU

    Kwa hisani ya : SOLO THANG "I AM TRAVELLAH": MISS TANZANIA LYRICS!!!!
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF inakupenda ila haujatulia
     
  9. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Solo Thang ametoa bonge la song linaloielezea Tanzania!!!
    Huu ni wimbo wa kisiasa na umekaa kisiasa ndo maana nimeuweka hapa japo katumia lugha ya picha!!!!

    tazama hii video
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    niice....
     
  11. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Angalia Video ya Wimbo huu usikie mabeti yake haya

    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=plDLceKKPco


    Ila kwa wale wasioweza kufungua video kwa simu....mashairi yake haya hapa:

    "[Ubeti wa Kwanza]
    Baba yake alikuwa mkoloni kipindi huyu Miss mwali
    Mchonga alikata utepe lakini hakuvinjari
    Sababu alikua busy kumlinda na geti kali
    Kumbe wenzake wanabinjuka, kushtuka akakaa mbali
    Demu alikua na heshima kabla haijatangazwa Rukhsa
    Chukua Chako Mapema ukimkonyeza tu umegusa
    Ana kifua kimebetuka sio maziwa ni madini
    Kayaacha wazi, watu wanashika hapo ndio anaponiudhi mimi
    Watu wanagonga tu Ikulu tena kwa mitindo huru
    Kavu kavu bila kinga hajali vinavyodhuru
    Kawa shangingi na amedata hana uwoga wa kunguru
    Anapenda sana chapaa haimtoshi kodi na ushuru
    Ana kijungu matata laini kama nyanya masalo
    Anatingisha Afrika nzima na mzigo Kilimanjaro
    Usimchezee kwa vidani sio pete sio hereni
    Anamiliki tanzanite kama ardhi ya Mererani
    Sura dhahabu inaita kama amezaliwa Geita
    Tatizo ndio kicheche kila mwanaume ndio amepita
    Hata Benja hakutoka Kapa huyu demu hajatulia
    Kama rushwa ndio kikwapa ananuka na kunukia
    [Kiitikio]
    Miss Tanzania
    Nakupenda ila hujatuliaa
    Vitendo vyako sitojivunia
    Sifa yako kubwa umefulia
    Miss Tanzania
    [Ubeti wa Pili]
    Bora angebaki kuwa modo kama Flavian Matata
    Ila demu amejiachia kisa anaendekeza bata
    Sitachoka kuwakilisha jinsi anavyoniacha hoi
    Juzi juzi kaopolewa na Handsome Boy
    Kabla hapo shoga zake wote kashawaona mabwege
    Sababu hawana dira na yeye ameshahongwa ndege
    Anafaa kuwa Miss Dunia maandalizi longolongo
    Tatizo anakula sana akijamba ni Songosongo
    Mara ghafla kanenepa kumbe mimba B.O.T.
    Kumbe demu aligawa EPA watu wamepiga hafu jii
    Alizugwa na akaunti hewa kuwadi Bwana Bilal
    Mara mdomo naye kazimwa bila hata picha ya kaburi
    Kinachomponza huyu shawty utulivu sifuri
    Ila hakuna anayepinga kwamba huyu demu ni mzuri
    Mixer siasa na biashara demu ameshakuwa chotara
    Mishe za Dar akimaliza Mjengoni anakwenda lala
    Kadri miaka inavyokwenda demu anazidi fulia
    Kumbe weupe ni mkorogo ona mwili sasa umefifia
    Demu kazidi umalaya wacha mabwana wamteme
    Haogopi kuliwa mtungo kisa anagawa umeme
    [Kiitikio]
    [Ubeti wa Tatu]
    Wadaku walishamfuma anakula denda na Richmond
    Dowans akazidi kete akamvisha pete ya diamond
    Binti masikini akanasa bwana mshenga ndio Lowasa
    Shemeji hataki hata picha ndio tabia gani sasa
    Ndoa ilifungwa kwa vifijo vigogo wakala pizza
    Keki nzima wale wao share yetu si ni giza
    Sio hayo demu ana mengi ya kuchukiza
    Malighafi ashazinadi for sale anajiuza
    Mtaani ilivuma rumor demu kawa mama huruma
    Uchumi umefungwa drip maendeleo ndio kali homa
    Mali asili ndio kitasa kila ufunguo ndio unapita
    Toka alipovunja ungo nusu karne imeshapita
    Mapenzi kafanya mradi anamegwa na mafisadi
    Amani kwa time bomb binti amekumbatia radi
    Vitendo vyake vibaya vinafanya adharaulike
    Tabia Katiba sio Msahafu ndio useme isibadilike
    Mikosi inayomkuta ndio kwanza anatabasamu
    Hajali waliomzunguka kama nao binaadamu
    Mbagala walimbaka mpaka akamwaga damu
    Na juzi Gongo la Mboto kaanza kujamba mabomu
    [Kiitikio]"

    Source: Solo Thang – Miss Tanzania
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Solo hapa kweli kafanya Sanaa!! Hapa si jukwaa lake japo jamaa katika wimbo kaweka siasa... Kamsema sana BOSS wa nchi yetu(I GUESS)
     
  13. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama anaimba mtu fulani mkubwa! Nisije nikapigwa ban bure.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana Go between lines,
    anaongelea milestones ya Tanzania tangu ilipopata uhuru,
    chini ya Nyerere,
    Mwinyi,
    Mkapa
    na sasa Kikwete
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiiona haraka haraka ni ndefu hutasoma.
    Ukisoma mistari miwili hutaacha hadi umalize
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapa msanii kafanya sanaa. Big up Solo Thang! Wenzio wanaimba mapenzi wakati nchi inateketea!
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo jukwaa lake haswaaa.
    Wimbo mzima ni siasa.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilitaka kuponda kuwa kachoka kabla sijasoma mistari,
    Nimeipitia na kurudia,
    Solo Thang kudos!
     
  19. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nimeisikia jaman jamaa anawezwa kuwekwa kizuizini kachana mbayaaaaaa
     
  20. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jamaaa wakisikia utasikia marufuku kupigwa nchini
     
Loading...