Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solar power System.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by EJay, Oct 6, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapi wanauza Solar Power kwa bei nafuu Dar?Vifaa viwe complete yaani...
    1.Panel 2 za watt 40@
    2.betri dry cell 1.
    3.solar power control
    4.inverter
    5.wires and bulb
    then itagharimu kiasi gani.wadau naomba msaada hapo!
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo UK kama utakuwa na subra tufanye biashara na vilevile utaweza kulinganisha na bei za huko lakini zikitoka huku ni uhakika.
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaribu kariakoo mtaa wa Livingston niliwahi kuona duka la solar panels.
     
  4. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda zara solar. Pale akiba opposite na nssf. Yaani bibi titi na morogoro. Mi nimenunua pale ya watts60 kwa 680,000. Hiyo ni materials zote na ufundi. Nina mwezi wa sita sasa, haijawahi kunisumbua chochote. Hata mvua ikinyesha napata umeme kama kawaida.
     
  5. E

    EJay JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nashukuru Mkuu na Ubarikiwe nitaenda huko.
     
  6. E

    EJay JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru sana Mkuu na Ubarikiwe kwa kuwa nilikuwa na kama laki 8 ambayo itatosha sasa kutokana na bei hiyo.
     
  7. E

    EJay JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru na Ubarikiwe Mkuu,sasa bei yako ni kiasi gani pia ungenipa mchanganuo kwa ujumla!
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaweza kutumia ni nini na nini kwa maana ya device za umeme? Mfano tv, redio na hata kuchaji simu.
     
  9. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna shaka ndugu. Ukifika pale jamaa watakupa maelezo yote, fundi wao mkuu anayetoa ushauri anaitwa Safari. Atakueleza kila kitu.
    Laki nane inatosha kabisa kukimbia hizi kero za tanesco kama back up.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Nipigie 0714 411171 Nikupe Panel.
     
  11. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nacharge laptop, Simu, Naweza kuwasha redio (japo situmii), naweza pia kuwasha feni, Nawasha taa Kama kumi za energy server (hizi za Kawaida kutoka Tronic) na zinaweza kukesha kama tano...kuhusu TV Mimi siwezi kuwasha kwa hivi sasa kwa umeme huu nilionao kwani TV ni LED ni pia ni kubwa sana.. Ningetaka System ya kuwasha mpaka TV, Home theatre na entertainment system ningelipa kama milioni mbili tu. Ila sikuwa na sababu hiyo.
    NB: Kwa mahitaji yangu ya sasa, system hii inanitosha sana.
     
  12. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakuwa nimeona hapo Doltyne ameweka bei ambayo ni pamoja na ufundi,nadhani ungewajaribu kwanza nahisi ni nafuu kwako.Kuna hii nimeiona kwa haraka tu ambayo haitakamilika vyote unavovitaka kwa bei labda shs 280,000 x 2.Hapo bado kuituma pamoja na vile vya nyiongeza unavovihitaji nadhani itakuwa bei juu.Na inaweza ikachelewa kufika vilevile ndio maana nikauliza kama unayo subra kutokana na ucheleweshwaji wa mizigo.
    [COLOR=#000000][SIZE=6][COLOR=#339966][COLOR=#009933][SIZE=5][COLOR=#000000][FONT=Arial][COLOR=#ff0010][COLOR=#000000][COLOR=#000000][FONT=Arial][SIZE=2][FONT=Times New Roman][SIZE=4][COLOR=#009933][COLOR=#000000][FONT=Arial][SIZE=5][COLOR=#009933][B][COLOR=#FF0000][SIZE=4][COLOR=#FF0000][SIZE=4][FONT=Times][B][COLOR=#009933][COLOR=#FF0000][FONT=Times][SIZE=6][B][SIZE=6][FONT=Times][SIZE=4][SIZE=5][COLOR=#00429A][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/FONT][/SIZE][/B][/SIZE][/FONT][/COLOR][/COLOR][/B][/FONT][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/B][/COLOR][/SIZE][/FONT][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/FONT][/SIZE][/FONT][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/FONT][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/COLOR][​IMG]


    40W Monocrystalline solar panel
    + 10A solar regulator+ 5m cable& battery clipscomplete set, ready to charge battery!

     
  13. E

    EJay JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni Nyote na Mbarikiwe sasa nimepata picha halisi.
     
Loading...