Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

solar power kwa bei nafuu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by engmtolera, Jun 13, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya wana JF kwa mala nyingine tena Compuni yenu ya IHAM SOLAR POWER SUPPLIYER,tumeamuwa kuwaletea solar power kwa bei nafuu kabisa

    kutokana na matatizo yaliyopo sasa ya umeme tumeamuwa kupunguza bei zetu ili tuweze kuwasaidia wananchi walio wengi kupata hudumu hii ya UMEME JUA

    unaweza kuangalia solar system tulizonazo na tuwasiliane kama utakuwa umeridhika

    engmtoleraibrahim@yahoo.com
     

    Attached Files:

  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Toa mchanganuo wa aina na bei kwani hizo picha ni urembo tu...
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu naelewa wateja watahitaji mchanganuo ingawaje huwa tunapenda tupate taarifa kutoka kwa mteja hii inatokana na mahitaji na matumizi ya mteja husika,ku design system inategemea sana na matumizi ya mteja
    utaona hapa chini vitu tulivyo navyo



     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fanya "assumptions" and then utoe options tofauti tofauti
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Weka detail za kutosha mkuu soral sio panel kuna other item kama

    1.Battery (Dry cell na za maji)
    2.Invetor
    3.Charger controller
    4.Panel

    Tuwekee bei, Voltage zake,W,Saizi,Capacity ili tuweze kudadavua vizuri
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wenye mijengo changamukieni fursa hiyo kuliko kusubili umeme wa mgao
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mfano wa Mchanganuo ni huu...

    1)Solar ya kuwasha taa 2 Panel 1,Inventor 1 na Betri ya Pikipiki 1 Taa 2 za energy saver na waya mita 20 Jumla ni Sh.150,000/-

    2)Solar ya kuwasha taa 4 Panel 2,Inventor 1 na Betri ya N 40 1 Taa 4 za energy saver na waya mita 40 Jumla ni Sh.250,000/-

    3)Solar ya kuwasha taa 4 Fan,Radio,TV Panel 4,Inventor 2 na Betri ya N 70 1 Taa 4 za energy saver na waya mita 100 Jumla ni Sh.500,000/- etc.etc...
    Kama ndio hivi tutakuelewa...
     
  8. M

    Mlabondo Senior Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi Nina kila kitu Ila nimeshindwa ku operate fridge
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bado hujaeleza vizuri. Hivyo vitu au vifaa vinawaka kwa masaa mangapi?
     
  10. n

    nasri Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu tunashukuru kwa taarifa, itakuwa ni vizuri kama utaweka taarifa kamili kama huwezo wa solar katika coooparat mya be fan, tv na fridge pamoja na idadi ya taa.
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aliyeweka tangazo anafanya biasha kizamani sana, weka vitu hadharani mfano hiyo 500,000/= nawasaha taa 4 fridg, feni, tv/radio kwa muda gani au kwa muda wote nitakaoishi duniani.
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Watu wan kiu ya majibu jamaa mleta hoja kaingia mitini, au wewe ni dalali unajadili cha juu kama vp usepe?
    Toa ufafanuzi biashara matangazo jombaaaa.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii kampuni ipo makini kweli...?
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu ile JF SACCOS VIPI?
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    kutokana na matatizo yaliyopo sasa ya umeme tumeamuwa kupunguza bei zetu ili tuweze kuwasaidia wananchi walio wengi kupata hudumu hii ya UMEME JUA

    Endelea tu na biashara yako si lazima usema lugha ambazo tunaamini si za kweli.... otherwise nitahitaji nione mchanganuo na nione wapi unanisaidia exactly .. but kama nakulipa pesa ambayo umeweka na faida hunisaidii Mangi! ...kama ninashida nitanunua hata biala kusema unanisaidia na kama unataka kusaidia wananchi kwa dhati kuna zahanati kibao ambako hakuna dalili ya kuwa na umeme kwa zaidin ya miaka 25 hivi kama Magamba bado yatakuwa na nafasi kiuongozi ...nenda kwenye hizo zahanati kawafungie kisha useme nimefanya hivi kwa msaada.. otherwise its pure business and don't comfort us with ..msaada
     
  17. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dunia inavyokwenda kasi, online business bila details, hata kama kweli bidhaa zako zinaweza kuwa za bei nafuu, ila mimi kama mteja napata wepesi wa ku-"negotiate" na mfanyabiashara anayeniwekea bei wazi na ubora wa bidhaa zake.
     
  18. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mkuu weka power rating ya hizo panel zako watu wacalculate wenyewe na sio mambo ya kusema inawasha taa 2, mara taa 3 nk.mfano panel ya futi 1 inaproduce watts 80 etc.
     
  19. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tupatie more details za vifaa ulivyoonyesha maana wengine ni akina mama hatuelewi hata kwa kuona hapo
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba unipe bei na vifaa vyote vitakavyofanya kazi na hiyo solar,nina taa 4,fridge,tv,na radio,
    asante
     
Loading...