Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solar Panels

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAMMAMIA, Jun 10, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wadau, wapi ninaweza kupata solar panels Tanzania?
    Unaelewa gharama zake (minimum)?
    Natanguliza shukurani kwa watakaonipatia taarifa.
     
  2. k

    kakolo Senior Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda solatex kama sijakosea kama uko Dar ni pale keko karibia na interchick. Niwa Kenya wako serious kweli na biashara. Good luck.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nenda Mlimani City pale Nje Kuna Maonesho ya Nyumba yanayoisha Jumapili Jioni Utapata Detail Zote
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    BP((puma Energy) KurasiniREX Energy GerezaniEnsol Ubungo RubadaChloride Exide Ubungo EPZUmeme Jua UbungoMionzi Jua KariakooRedcot urafiki
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huduma hii ilifaa zaidi huku pembezoni kama huku Mbozi ambako maeneo karibu yote hayana umeme. Lakini hapo Dar maeneo mengi umeme upo, au sio jamani.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hakuna umeme,bali kuna minguzo na miwaya tuu na every day mgao,na kama hutumii luku basi tegemea bili ya kubambikiwa mwisho wa mwezi lol!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana Inkoskaz, Duduwasha, kakolo kwa msaada wenu. Kwa sasa sipo Dar lakini nikifika huko nitafuatilia kwa kufikiria hilo hilo alilosema Nzowa Godat hapo juu. Iko haja ya kuwa na umeme mbadala hata ukiwa Dar (au popote TZ) kwani hawa Tanesco hawaaminiki.
     
Loading...