Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sokwe Mtoto akamatwa uwanja wa ndege akitoroshwa kwenye Begi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Sokwe mtoto amekamatwa kwenye begi la nguo uwanja wa ndege akiwa anasafirishwa
    kuelekea ufaransa...

    Sokwe huyo mtoto alikuwa anaelekea France baada ya kuhifadhiwa na ghafla kuna mfanyakazi akahisi begi kuna kitu kinakurupuka kabla ya kwenda na kufungua na kukuta ndani sokwe anatafuta hewa..

    Sokwe huyu aliokolewa uwanja wa ndege wa Kinshasa
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Azomewe kwa wizi.

    Na huyo angekufa kabla ya kufika kwa kukosa hewa labda kama walishakubaliana na maofisa wa cargo section kimagendo.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikuwa amefungasha kitoweo. Si unajua tena mambo ya nyumbani? Unaenda kumsalimia binamu yako mjini unafungasha kikukuu au kimbuzi.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    CITES walifanya kazi yao vizuri sana....good job
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani yupo afisa maliasili pale airport?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hpe fully wale awaaminiki ingekuwa bongo yupo france
    ukiwa na madawa camera zinzimwa wanaiga kazi na nje unapokelewa na askari wa usalama anakuingiza anakupa mwenye jezi unapanda juu anakusindikiza kama kikwete akielekea usa
    mungu atupe nini
     
Loading...