Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sokoni One Arusha FFU wamwagwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Oct 23, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Baada ya Serikali chini ya usimamizi wa kura kuamua kuibeba CCM yao kwa nguvu na kutumia pesa yangu kodi bila ya kujali wala kusoma alama za nyakati kwamba CCM haina mvuto tena wameamua kutumia nguvu zaidi pale Sokoni one ambako wananchi wameikataa CCM kwa uwazi .Chanzo changu cha habari ambacho kipo serikalini na kinasema siri ya CCM ni kwamba wanaitumia Serikali kutumia kila uwezo na polisi kuiba kura kwa nguvu, kinasema upinzani ni mkali sana na watu wameamka na hata hakutegemea kuona haya Arusha . Kata 14 zina upinzani kila kona na kata 3 zimeshindwa kusimamisha mpinzani kwa matisho mabaya na watu wameamua kuiacha CCM ipite bila ya kupingwa . Sikiliza na tega sikio utajua kwamba wakuu wa Wilaya wa JK na wakuu wa mikoa ambao ni wana siasa wanavyo chukua upande mmoja ili kuisaidia CCM . Fuatilia sakata hili hadi Jpili wakisha tangaza matokeo utasikia mwenyewe . Polisi kila Wilaya Tanzania watatumia ipasavyo kuhakikisha kwamba CCM inashinda kwa matakwa ya wakuu wa Wilaya .

    Demokrasia iko wapi jamani ?
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Tanzania is increasingly becoming a police state, to the extent that these FFU chaps, who formely used to sit around idle waiting eagerly for riots, are actually close to earning their living now.
     
Loading...