Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SOKO LA WAGANGA WA KIENYEJI lapanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 28, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Amini usiamini kumpata mganga wa kienyeji ni lazima ufanye booking before three days karibu katika mikoa yote ya Tanganyika na chati ya waganga hao sasa imepanda na kuwa dili kubwa kiasi ya kwamba waganga wameanza kuongezeka kama mafundi wa majenereta ,si mchezo.

    Tahadhari unaweza ukafungiwa chochote na ukaambiwa ni dawa.:spy:
     
Loading...