Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la vitunguu Tanzania na nje ya mipaka ya Tanzania

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Smarter, Apr 29, 2011.

  1. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salaam,
    Natafuta soko la vitunguu popote East Africa, Niko tayari kuuza gunia kwa Tsh 95,000/= kama order ni kubwa sana mpaka Tsh 120,000/=. ( Bei inaweza kuongezeka yote yanategemea na uko wapi na utapenda kununulia nilipo au kuletewa). Nafanyia Production Mkoa wa Arusha na Kilimanjaro.

    Nakaribisha Mawazo,
     
  2. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peleka vitunguu somalia ila ujipange vizuri nunu AK 47 kwanza usikubali kuuza kwa hela yao tumia USD
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamaa yuko serious na business weye waleta mizaha. Kama huna cha ku-comment kaa kimya
     
  4. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante Mkuu, Ila dah Somalia kweli??
     
  5. m

    moshial Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta soko la kitunguu na mahindi mabichi
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ungeipeleka kule jukwaa la business mule wamejaa wajasiria mali
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tandale au Tandika kama upo pande za Dar, km upo Sumbawanga peleka Sokomatola, kama upo Mbeya peleka Mwanjelwa,kama upo Kilimanjaro peleka Memorio kama upo mkoa mpya wa Katavi peleka Kashaulili, kama upo Arusha peleka kwa Mlomboo maana wanachoma nyama huenda wakavihitaji kwa ajili ya kutengenezea kachumbari na kama upo mkoa mpya wa Simiwi peleka Lamadi
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    ni vizuri ukalipeka tangazo lako mahala husika.Amani kwako
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kama unaweza kaangalie soko zanzibar, nilimkuta dada mmoja anavitoa babati analeta kule kuuza kwa kwa magunia ila sikumbuki bei yake ilikuwa kiasi gani. Kule vitunguu hamna vina soko nnavyosikia
     
  10. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Smarter - hii inaniuma maana kama mzalishaji ilibidi uwe na access nzuri kwa msoko. Kitunguu chekundu grade A kina soko sana nje ya nchi. US wanauza hadi $4 kwa kilo 1.5 (i.e. 3 pounds) wakati cheupe hakipati hiyo bei. Nafikiri ni muda muafaka kwetu waTz kuwania masoko ya ulaya na hivyo kuongeza nguvu ili tutoe mazao yenye kiwango cha juu.
     
  11. m

    moshial Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni red creole
    mama ee
     
  12. m

    moshial Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx mama joeeeee
     
  13. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    anasema hadi last week gunia lilikuwa laki mbili. Karibuni
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni red creole au red mombey?
     
  15. m

    moshial Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mandieta
    red creole
     
  16. m

    moshial Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mandieta
    wew ni mkulima??kam ndio naomba uni PM tubadilishane mawazooooo
     
  17. freemoney

    freemoney Senior Member

    #17
    Jan 19, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helow wana jamii forums,

    Naombeni mnisaidie maoni au kuni unganisha na watu watakao itaji vitunguu vya jumla. Vitunguu vinatoka moja kwa moja kutokea mkoani. Magunia yapo mengi zaidi ya 100. Kwa mawasiliano zaidi. 0778- 480905 (what's up) 0716-369299 (txt / call)

    Sent from my BlackBerry 8520
     
  18. freemoney

    freemoney Senior Member

    #18
    Jan 19, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helow wana jamii forums,

    Naombeni mnisaidie maoni au kuni unganisha na watu watakao itaji vitunguu vya jumla. Vitunguu vinatoka moja kwa moja kutokea mkoani. Magunia yapo mengi zaidi ya 100. Kwa mawasiliano zaidi. 0778- 480905 (what's up) 0716-369299 (txt / call)

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lete k.koo mkuu soko ni kubwa
     
  20. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    aina gani ya vitunguu? .... kama ni 'Red Bombay' soko lipo kenya ukipeleka tarakea rombo wananunua wafanyabiashara wa kenya
     
Loading...