Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la unga wa mahindi yasiyokobolewa (unga wa DONA)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by newmzalendo, Mar 15, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Juzi nimetembelea kwa mtu,nimekula unga wa dona,ulikuwa mtamu sana,ugali ni ulichanganywa na unga wa muhogo.
    nilipo dadisi nikaambiwa kuwa huwa anasaga mahindi mwenyewe (in Dar),nimeongea na marafiki ,nikagundua watu wameanza kupata muamoko na value ya chakula,lishe ya dona ni bora kuliko sembe iliyokobolewa.

    kuna rafiki yangu anakiwanda cha kusaga,nataka kumshauri kuwa kuna market ya Dona in DAR
    hakutakuwa na Duka,orders zitachukuliwa kwa simu and online only.

    naomba msaada kwa kujibu maswali machache,na maoni yanakaribishwa

    1 Je kama upo Dar ungependa kupata huduma ya sembe isiyokobolewa (DONA),
    2-kwa wiki utahitaji kilo ngapi za unga wa Dona uzito wa 5kg/10kg/25kg
    3.Dona can be delivered within Dar office-Town with delivery charge of 2000Tsh.is this charge too low or reasonable

    mradi ukianza utapenda kupata huduma hii?if yes
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ningependa, kilo 25 kila mwezi.
    Kama ni lazima kwa wiki basi iwe tano kila wiki. Kuhusu delivery mtu anaweza kuja kuchukua.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hiyo charge yako cjui kama ni low au reasonably maana itategemea mzigo utaufikisha wapi na kwa kiasi gani.
    Nakushauri isiwe fixed.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    the delivery charge its rate for a range of 20km radius from Dar. city centre
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugali wa dona sisi ndiyo chakula chetu huku vijinini. Mahindi na mihogo tunalima wenyewe na kupeleka mashine ya kijiji kusaga. Kwanza kijijini kwetu hakuna duka linalouza unga.
     
Loading...