Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la ulezi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyaubwii, Oct 27, 2011.

  1. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naomba kufahamu ni wapi lilipo soko la ulezi na bei ni sh ngapi kwa gunia. Kuna jamaa yangu ana gunia kama 70 hivi kule Singida anahitaji kuuza.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wasaga nafaka wanaweza kuwa wateja wazuri wa bidhaa hii, umenikumbusha uji wa ulezi. Ngoja nimuulize mama mmoja ana mashine za kusagisha nafaka, nione anasemaje.
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru mkuu Malila kwa mchango wako. Wana jamvi wengine jamani mwenye kufahamu soko la ulezi naomba mnijuze.
     
Loading...