Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soko la uhindini mbeya linaungua kwa moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Dec 1, 2010.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ninapoandika soko la uhindini ambalo liko katikati ya jiji la mbeya linaungua moto, haijulikani chanzo cha moto ni nini, lakini hali ni mbaya kwani huenda moto ukaathirimaduka yaliyo katikati ya jiji hili
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Dr slaa, mheshimiwa rais wetu uliporwa ushindi nakuona uko hapa,tafadhali mwamshe mbunge wako mr. Sugu aende kule uhindini hali ni mbaya, nafarijika kumbe uko macho mpaka saa izi ukiangalia matatizo yetu,mwenzako kikwete saa izi kalala na huenda hajui kinachoendelea hapo mbeya
     
  3. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa si mahala pake, hapa ni siasa
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siasa ni kuhusu watu na hawa wanaounguliwa soko ni watu acha ukasuku wako
     
  5. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana izi thread tumezigawa, kuna za kisiasa, uchaguzi, matukio ya kijamii ... inaonyesha wewe hujui kwa nini tunazigawanya. Habari za moto ni matukio, here we discuss politics and election, you can make any connection you want, but it shows you have lack of substance, peace no hate, just to educate you
     
Loading...