Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la Uhindini Mbeya lawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Planner, Dec 1, 2010.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wana jf, soko kuu la uhindini jijini mbeya linawaka moto hivi sasa, hali siyo nzuri
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hilo soko liko kwenye jimbo la sugu?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    eeh...poleni mkuu....unaweza kujua chanzo ni nini...
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh! na zima moto za kibongo ninavyozijua! hiyo ngoma mpaka asubuhi
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Yes, liko jimboni kwa Sugu, yaani city center ya Mbeya.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kuna hbr zaidi ingekuwa vizuri! Ila poleni sana wana Mbeya!
     
  7. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtihani wa kwanza kwa mpiganaji SUGU, bado sijapata source ya moto huo but jitihada zinafanyika kujua chanzo..
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Taarifa niliyoipata kutoka kwa rafiki yangu aliyepo huko anasema hali ni tete sana...
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    chanzo nini?
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Usemacho ni sahihi, nimepiga simu kwa jamaa yangu ana duka pale anasema hali ni mbaya na yeye na vijana wake wanachakalika kutoa vitu dukani.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kisababishi ni turn and score kwa mgao wao.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna juhudi zozote za kuukabili moto??
    maisha ya watu hayapo hatarini??
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni njama za ccm kuwarudisha nyuma wananchi wa mby, ene wei poleni sana
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mmhh....kama ni hivyo mbona wahanga tutakuwa wengi....kwa hiyo wakitoka Mbeya wataenda MWZ, ARS, MSM, KRT.....nk
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    you are surely a great thinker!
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nadhani mnakumbuka moto kama huo Stand ya Moshi enzi hizo viosk vilichomwa mno sasa hivi Manispaa
    inajichukulia Kodi kiulaini... Sijajua kuhusu soko la Uhindini?
     
  17. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Poleni wanyambala!! Kywara awatule....
     
  18. K

    Kiti JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BAado tunasubiri la Kigoma liunguzwe na labda pale Mwanza na Musoma
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii inji bana kila siku mioto duh!! Poleni wahusika
     
  20. D

    Dwork1 Member

    #20
    Dec 2, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka wakati huu hari inaendelea vizuri kwani kwa sasa hivi moto umedhibitiwa kwa sehemu kubwa
    PICT0034.JPG
    PICT0021.JPG hali ilivyo kuwa ikiendelea katika soko kuu la uhindini jijini Mbeya
     
Loading...