Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la Tunduma laungua tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ERIC JOSEPH, Mar 6, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    soko jingine tena laungua moto.ivi saizi naelekea eneo la tukio huku nyumban naona moshi mwingi hewan na moto unawaka kwa kasi.polen ndg zangu wote wa tunduma
     
  2. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna moto unawaka usiku huu huko Tunduma mkoani Mbeya na inasemekana unateketeza maduka katika eneo la maduka ya nguo. Sina taarifa kamili lakini ni habari ya kweli toka kwa mtu anayeelekea huko usiku huu. Kama kuna mdau wa huko anaweza kutuhabarisha zaidi...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hujuma............
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari! poleni wanatunduma.
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lazima VINEGA wanahusika katika hujuma hizi!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ccm na hasiira za makamu wa raisi
     
  7. Mchana

    Mchana Senior Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya hapo utasikia ndege imeanguka uwanja wa Mbeya........
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ADC genge la wahuni wa ccm!
     
  9. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah we kweli ccm staminaz
     
  10. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na biashara za kishirikina nazo zaweza kuwa moja ya sababu
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hakuna cha hujuma wala nini, mauchawi ya wakinga hayo
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimehisi hivyo....masoko ya mkoa wa Mbeya (Mwanjelwa na Tunduma...yote majimbo ya Chadema) na Moshi (pia Chadema) yanaungua sana. Na huko kwenye masoko hayo ndiko walipo washabiki wa Chadema...sasa ni hao washabiki wa Chadema wanafanya hujuma....au wanafanyiwa hujuma na 'system'?
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakuna siasa ni ushirikina wa wakinga tu. Mkinga anaweza kuwa anamiliki nyumba ya ghorofa na mabasi lakini anakula kwa mama ntilie gengeni na kuvaa marapurapu.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa kuunguliwa na eneo lenu la mahitaji..
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    VINEGA ndo nini?
     
  16. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yasemekana wewe ni mganga wa wakinga ndounagawa huo uchawi
     
  17. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mganga wa wakinga ni Mwakipande wa Makete na yule Manyoka au Kuku wa Tunduma
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hili ni balaa, poleni wafanyabiashara!
     
  19. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu naunga mkono
     
  20. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh me napita tu!!
     
Loading...