Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SOKO LA PAMOJA LA AJIRA NA HUDUMA AFRIKA MASHARIKI,JE watanzania tumepewa fursa sawa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkayala, Mar 9, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa katika viwanda vyetu na sekta mbalimbali,wamejaa wakenya na waganda,je nasi pia tunapewa fursa sawa huko kwao?
     
  2. M

    Madoido Senior Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinacho mata ni professionalism, nasi tukisoma kazi unafanya popote na heshima unapata popote,,nadhani bongo kuna nafasi n'je n'je
     
  3. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unajua jinsi ajira zilivyongumu Tanzania kwa sasa?Mfano TRA wanahitaj watu 40 lakin walioapply zaidi ya 1000,vp hapo?
     
Loading...