Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la ndizi D.s.m na Dodoma

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Nyamburi, Aug 16, 2012.

  1. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kujua utaratibu wa kuuza ndizi za kuiva katika soko la ndizi la Mabibo D.s.m na huko Dodoma,ndizi ninazozungumzia ni za kuiva kutoka mkoani Morogoro hasa Matombo na Mgeta!nilikua naomba kujuzwa utaratibu na upatikanaji wa madalali katika masoko ya mikoa hiyo ya Dar na Dodoma
     
Loading...