Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la dagaa waliosagwa dar likoje kwa kilo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dotto, Jun 21, 2011.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikiuza dagaa waliosagwa kwa mashine mikoa tofauti na Dar. Je naweza pata soko kwa DAR? kwa bei gani?. Pls wana JF. nawasilisha.
     
Loading...