Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la dada zetu wa usiku lavamiwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, May 14, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika miaka ya karibuni kumekuwa na ongezeko kubwa la dada wanaojiuza usiku kutoka nchi jirani katika miji yote mikubwa Tanzania.Ukienda sehemu yoyote ya starehe usiku na kuongea na wadada maongezi ya kawaida tu utagundua wengi wao wanatokea Kenya na sasa hivi Warundi wameongezeka sana.Ukiacha wachache wanao banana na majirani zetu wengi wa dada zetu wameishia kuvizia wateja barabarani.Gesti nyingi kariakoo kuna Warundi wanaopanga kwa muda mrefu.Haya ni matokeo ya utandawazi na soko moja la Afrika Mashariki.
    span.jajahWrapper { font-size:1em; color:#B11196; text-decoration:underline; } a.jajahLink { color:#000000; text-decoration:none; } span.jajahInLink:hover { background-color:#B11196; }
     
  2. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! hata kwenye soko hili tunazidiwa ujanja? kaazi kweli.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Uporoto wewe ni mteja wao au? Umeyajuaje hayo yote? hadi Utaifa!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kwa matendo yao mtawatambua
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    alikuwa anafanya tafiti/research usiku wa manane, akawapata kadhaa kuwaintervyuuu. au?
     
  6. M

    MJM JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huenda amefanya uchunguzi. Lakini si amesema ukienda kwenye sehemu za starehe? Mbona hilo liko wazi tu?

    Wabongo wamezidiwa katika soko hili ni Credit kwa dada zetu wamejibidisha kwenye shughuli nyingine halali. Bravo
     
  7. B

    Bunsen Burner Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hahahaaaaaaaa. Doublediff umenifurahisha!!! Unajua watanzania waelewe kuwa globalisation ndio hiyo na kama walifikiri kunakujitayarisha basi tena manake wale wetu wa 'yes, no' language ndo wanasukumwa nje ya soko taartibu na wajuao lugha ya queen, manake kama anamaster queen language( added advantage), hata price tag inapanda especially for educated people, middle and high class and foreigners customers, ambao wanaona watakuwa wamepata their similar class ambao wanaweza kumatch vizuri!!!!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sina imani na wewe!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa mteja wao mzuri tu hapo zamani rejea thread yangu 'addicted to paying sex' siku hizi napita kunywa na maongezi tu.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wangekosekana barabarani ningekubaliana nawe.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Walio Dar wanaweza kupita Bilicanas,Masai,Q-bar na kuthibitisha hili.
     
  12. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilishangaa huduma kama hii ambayo haihitaji kuisomea tunazidiwa na majirani katika soko la ajira Afrika Mashariki kuanzia july itakuwaje?
     
  13. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo letu waTanzania ni kuthamini kigeni kuliko chako, hii ni kasumba ya muda mrefu, huwa mtu kujiona kupanda chati anapo tamka kuwa ana rafiki wa kike Mkenya, Mnyarwanda, Mzungu na kadhalika; na hili liko pia kwa dada zetu kuona kwenda na mgeni ni kupanda ngazi. Kwani hili liko wazi kabisa wala sio kusifia Utanzania lakini ukitaka penzi lililo kamilika chukua Mtanzania.
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bei zipoje sokoni? Nadhani hili la msingi....
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mnyakyusa mwenzangu kuwa na imani nami hakunisaidii/kunipunguzia kitu sihitaji kura wala kuoa kwako.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kwa hili.
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bei zinategemea sehemu ulipo Buguruni/Temeke/Sinza/magomeni/Kinondoni-mara moja elfu 5-10,usiku mzima 20-30.Masai/Bils/Q-bar/Las vegas mara moja 15-20,usiku mzima 30-50.Hoteli kubwa Sea cliff/Movenpick/kempinski- mara moja 30-50 usiku mzima 70-100.Muonekano wako na kama mumekunywa na kula nae pia zinaweza kukupunguzia bei.Bei hizi ni kwa wa Afrika Mashariki ukihitaji wachina/warusi(ambao ndio wengi sokoni kwa muda huu)kutoka nje bei inakuwa juu kidogo lakini pia inategemea ushawishi wako.
     
  18. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe ni mtaalamu wa soko hili hahaha!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    uporoto si haba umeachana na paying for sex...............but waonekana bado upo katika anga zao sana. ukiweza badili na life style yako uepukane na kundi hili kabisa kabisa.
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeoa mwaka jana na sijanunua huduma hii muda mrefu lakini ni mpenzi wa kumbi za starehe na marafiki zangu,inakuwa vigumu kutoenda, kina dada niliokuwa mteja wao wanashangaa mabadiliko yangu na ndio wanaonipa hizi data.
     
Loading...