Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soko la asali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kamakabuzi, Oct 6, 2009.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nina asali safi tani 5, natafuta soko.
    Bei ni maelewano, na kwa kukubaliana naweza kumsafirishia hadi popote ndani ta TZ.
    Asali hii imetokana na misitu ya asili. Ni asali safi ambayo haikuchemshwa na ina viwango vya kimataifa; imekuwa approved na TBS
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Eee bwana eeeh kama iko kwenye kiwango kwa TBS kwanini usitafute soko la nje ukaachana na umasikini? ni Asali ya Tabora?
     
  3. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imedhibitishwa kweli na tbs au ni lugha ya biashara tu.
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nipe hilo soko la nje kama unalijua ili nifuatilie.

    Ni CHEMA HONEY
    TBS APPROVED na kupewa namba ifuatayo
    TPC 0048
    Maana yake ni kwamba hii ni European Union Standard
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    TBS APPROVED na kupewa namba ifuatayo
    TPC 0048
    Maana yake ni kwamba hii ni European Union Standard
    Siwezi kuwasingizia TBS, si unaweza kuwauliza?

    La msingi nitafutie soko liwe la nje au ndani
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Vipi kama mtu anahitaji kiasi kidogo tu kwa matumizi ya nyumbani?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eeeh tano tano ina maana mwenzetu una kilimo cha nyuki mkoani tabora ?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Askofu kama unahitaji Lita tano au moja mwenzio anaongelea tani ...nenda kanunue sokoni ;)
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    mh! mwanangu hii kali! ujasiriamali utamfaidi nn? na hizo tani tano atauza muda gani, amewekeza pesa ngapi, itamlipa?
     
  10. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ................kuna soko nje lakini linataka hati ya ubora kwa viwango zaidi ya TBS; kama vile, "Organic" ikimaanisha asali iliyozalishwa kuzingatia mfumo ambao hapa kwetu Tanzania ujulikanao kuwa ni KILIMO HAI. Na je, unaweza kuwa unazalisha kiasi gani na kwa muda gani. Mnunuzi atahitaji kuelewa uwezo wako wa kuzalisha kiasi kile mtakachokubaliana kwa maalum na asali ikawa na kiwango cha ubora, na kiasi kile kile mara zote utapotakiwa kusafirisha. endapo unaona hilo ni sawa; uniambie niwasiliane na wanunuzi hao.
     
  11. a

    akrb Senior Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba contacts zako please.
     
Loading...