Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soka la tanzania limeingiliwa na mafisadi papa

Discussion in 'Sports' started by PAULN, Aug 12, 2012.

  1. P

    PAULN Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Watanzania wengi, Wakiwamo wapenzi wa Simba wote wanajua ya kwamba Yusuf Manji ni fisadi namba moja nchini kwa sasa hivi. Kila mzalendo wa nchi hii anajua jinsi Yusuf Manji anavyohusika katika masuala EPA, mikataba ya kifisadi na NSSF nk. Itakumbukwa Manji alivyopata na mshtuko wakati alipokaribia kushtakiwa kwa kosa la ufisadi – KAGODA – EPA hata ikabidi akambizwekatika hospitali ya nje ya kutibiwa. Ilibidi Kikwete mwenyeweamuokoe Manji asishtakiwe. Sio siri ni Manji aliyerejesha sehemu kubwa ya fedha zilizoibwa benki kuu kupitia Kagoda huku akishirikina kwa karibu na fisadi mwenzake Rostam aziz.
    Kitendo cha Manji ambaye aliletwa Yanga na Kikwete kwa kushirikiana na Ridhiwani kuuhujumu mchezo wa kandanda na hususani klabu ya Simba si cha kimichezo hata kidogo. Wakati samba imekamilisha usajili wa Twite (APR) na Ngassa (Azam) wao kwa kutumia pesa haramu wanazozipata kwa kuwaibia Watanzania wakiwamo wapenzi wa Simba wamewashawishi tena wachezaji na kujaribu kuwasajili kinyume cha utaratibu. Wamefanikiwa kwa Twite lakini wamekwama kwa Ngassa kwani viongozi wa Azam wanamsimamo.
    Watanzania wanaelewa fika kuwa pesa hiyo chafu vilevile imepenyezwa TFF ili zoezi la usajili lisogezwe mbele kuwapa mwanya mafisadi kuhujumu soka la Tanzania na hasa klabu ya Simba. Hakunasiri kwa viongozi wakuu wa TFF ni Yanga damu (Tenga, Angetile na Kawemba), Ni ukweli usiopingika kuwa sio rahisi kupata viongozi wa kandanda ambao sio Simba au Yanga, lakini ubaya ni pale viongozi wa soka wanapotumia wanapotumia unazi wao wa Yanga kwa kutumiwa na mafisadi papa kuihujumu Simba. Tutaendelea kusikia maamuzi ya ajabu ajabu katika kipindi cha wiki mbili zijazo kutoka kwa viongozi hao wa TFF wanaotumiwa na mafisadi papa.
    Wanachama na wapenzi wa Simba hawatakaa kimya na kuona pesa haramu za mafisadi zinatumika kuihujumu klabu yao, ni lazima watachukua hatua kali siku chache zijazo.
     
  2. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo RAGE msafi saana eti?
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mafisadi Papa tushawazoea tunawataka mafisadi Nyangumi..

    Na Mbona Huu ufisadi upo siku nyingi sana hata yanga enzi za kina Mpondela walikuwa wanamaliza account ya klabu bila hata noti Timu utasikia Imezuiliwa Hotelini dah ilikuwa ni aibu tupu...

    Rage huyu huyu ameshafungwa kwa Kuiba na kufoji Risiti FAT Ndolanga akaponea tundu la sindano

    Kati ya Pondamali au Mambosasa mmoja alishawahi Iba Godolo la Klabu alipokuwa Mlinzi
     
Loading...