Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soka la bongo! Tutazidi kuwa wasindikizaji mpaka mwisho wa dunia!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 23, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ndiyo mpira huo mkuu, hata huko Brazil na Ulaya timu zinazo heshimika sana na kutwaa ubingwa zishawahi kunyukwa zaidi ya mabao hayo.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehehe....
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mfumo wetu mbovu ndio unasababisha soka letu lisikuwe.

    huwezi kuwa na wachezaji hao hao wa ligi kuu wanacheza mechi za mchangani kusaidia timu ndogo kule kupanda daraja,hapo hujengi unabomoa tu na kuwazibia nafasi wachezaji wachanga.TFF inatakiwa hiwazuie wachezaji wa ligi kuu kucheza mechi za mchangani na kama timu ya mchangani itakodisha mchezaji wa ligi kuu hio timu ivuliwe ushindi.

    kitu kingine timu za secondary zijengewe mashindano ambayo yanatambuliwa rasmi na TFF. Sheria hiwekwe kwamba kila timu ya ligi kuu lazima ichukue wachezaji atleast wawili kutoka mashindano hayo katika usajili wake kila mwaka.
     
  5. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe unataka kula tuu...lazima na wewe uliwee kidogoo...si unaona hapo umemla Msomali na wewe ukaliwa na muhabeshi,,,lol
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wadau nimeona jana kipindi fulani hivi kwenye capital tv, wenzetu ghana wana kitu km hii coca cola cup, wanasaka vipaji. zile mechi zinaoneshwa live nchi nzima na watu wanawapigia kura wachezaji kupitia simu zao za mkononi, wachezaji wanachujwa mpaka wanabaki 14 tu, hawa wanaingia kwenye academy na ni ya mtu binafsi, kwa kweli kwa mtindo huu ndo maana wenzetu wanaendelea kwenye soka
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehehhe!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    TFF watakuwa wamekusikia mkuu!
     
Loading...