Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soka la Bongo - Maximo karudi likizo

Discussion in 'Sports' started by Morani75, Jan 27, 2008.

  1. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, leo nimepita kwa ndugu yetu Michuzi "www.issamichuzi.blogspot.com" nikakuta katundika picha ya Kocha wa Staaz - Maximo amefungua duka barabarani.... Si utani ni picha inafurahisha sana na kuchekesha kuona "Kocha wa Timu ya Taifa" amefungua duka..... Sisemi ni vibaya lakini duh, si utani!!

    Clip yenyewe ni:

    http://issamichuzi.blogspot.com/2008/01/duka.html#comments
     
Loading...