Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Khalifab, Jul 7, 2012.

  1. Khalifab

    Khalifab Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa naweza pata software ya kuflash simu aina yeyote??PILI MLANGO WANGU WA COMPUTER YANGU(DESKTOP) UNASUMBUA SANA KUFUNGUKA PAKA NICHOMEKE KIPINI NDO UNAFUNGUKA NAOMBA MSAADA.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuflash simu easy tafuta choo cha maji na si cha shimo itie humo na uflash kwa maji itapona na kuhusu kufungua kwa pini ni dalili kuwa kuna bolt ama nati imejam so tafuta grisi na oil uweke kulegeza ili ifunguke kwa msaada zaidi piga simu
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama kawa we ni mkali aiseeee , mkali sana
     
  4. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hakuna software ya kuflash simu zote!
    Ila zipo software za kuflash simu in group (kama samsung, sonyericson, motorola, sharp, lg siemens na baadhi ya nokia) na ni software na hardware zake. Kuna software ya simu za kichina zote ila ipo na hardware zake!! Kwa msaada nipigie 0715266772 maana ninazo hardware na software za plus training utapata.


     
  5. Gilala

    Gilala Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri mwingi lazima uchoke.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kumbe we Mopaozi hizo ndio akili zako?unapoteza muda na pesa yako kwa kuandika huu utumbo,kwa mtu kama wewe kuandika hapa hayo majibu ni MAMBO YA AIBU,UNAHARIBU SIFA ZAKO
     
  7. N

    Nyasiro Verified User

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huo mlango cdhan kama unaweza kutibika nunua mwingine
     
  8. Khalifab

    Khalifab Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alonijibu vizur thanx na alonijibu utumbo thanx2
     
  9. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna forum ya comedy humo ndani nafikiri itakufaa na wa2 kama masanja watatamani kufanya kazi mawe. Hapa ni sc. na techno tu.
     
  10. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mawazo ya wachangiaji hapo juu.....I doubt if JF will continue to be 'the home of great thinkers!!!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Dah!!mawazo na fikra zimeenda likizo zimemuacha jamaa anaweweseka mtaani...ungetulia usubiri fahamu zikurudie maana kwa mwendo huu unaweza kujikuta umeingi chakiume halafu ukashangaa watu wanafanya kazi na wewe zikikurudi watu walishapita siku nyingiiii!!!
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwana umenifurahisha kinoma.
    Shukuru Mungu humu ndani hatuonani Live kama tungekua tunakutana Live.... Aiseee ungepigwa ngumi.
     
Loading...