Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BORNCV, Dec 31, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi wanajf.
    Waungwana, naweza pata soft ware ya kuhifadhi mafile ya aina mbalimbali ktk mfumo mzuri na easily accessed and managed.
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mafaili kivipi? File explorer ya OS yako haitoshi?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hebu weka vizuri swali lako au ulikuwa unatafuta ya kufungia mwaka..........lol
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kuna software ya kusaidia kupanga mafile kwa sababu wewe ndo unayetakiwa kupanga mafile na sio software kukupangia. Embu fikiria hili, kama software ndo ingekuwa inapanga mafile unafikiri ingewezaje kufanya hilo kama yenyewe haijui wewe unahitaji mafile yako yapangwe vipi. Cha msingi hapa cha kufanya ni kutafuta mtaalamu wa computer ambaye anaweza kukusaidia kupanga mafile yako kulingana na wewe unavyotaka yapangwe
     
Loading...