Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

software za kuedit picha hizi hapa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by XOXOQY, May 31, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JE WEWE NI MDAU WA MAMBO YA GRAPHICS ESPECIALY IMAGE EDITING,KAMA NI NDIYO BASI TEMBELEA BLOG HII photo20201.blogspot.com KAMA UTAHITAJI SOFTWARE HIZI TUTAKUPA BURE KWANI NI ZA KAWAIDA NA HUENDA UNAZO,ILA KAMA UTATAKA ELIMU JUU YA KUTUZITUMIA EFFECTIVELY TUTAKUJA KUKUFUNDISHA KWA MASAA MAWILI TU AND U WILL BE COMPITENT BUT U WILL HAVE TO PAY JUST 5000/=.BAADHI YA UWEZO WA SOFTWARE HIZI UTAWEZA KUUONA KATIKA KAZI NILIYO IFANYA MIMI MWENYEWE NENDA GOOGLE NA UANDIKE 'hivi ndivyo Osama fake alivyo tengenezwa' THEN SEE THE WONDERS!4 any comments ur welcome!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    senkyu
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama nipo mkoan je?mtanifundisha vipi?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Masaa mawali unakuwa competent! I like that!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbana haionekani maana mi natumia simu...
     
  6. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii ni nzuri
     
Loading...