Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software ya uchaguzi ya nec imejaa matundu...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bantugbro, Nov 3, 2010.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani inasikitisha jinsi software ya uchaguzi ya NEC ilvyojaa wadudu(bugs)!! angalia jinsi wasimamizi kule Kilombero walivyoshindwa kuitumia na mwishowe kuamua kujumlisha matokeo ya vituo kwa kutumia calculator za kwenye simu zao na mwisho wake kumpora ushindi bi. Regia....
     
  2. nyasatu

    nyasatu Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yawezekana pia software kuu ya nec nayo ina bugs watu,kutumia calculator kwa kutumia cmu mchina ya makame ni kuruhusu kuongeza kura kwa jk kwa kisngizio kua cmu ke haikua na battery or alisahau miwani home so hakuona figure vzuri....yaani hii ni wizi liveee:nono:
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :peace:
     
Loading...