Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software ya Tally inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wingman7, Mar 12, 2012.

  1. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa mtu yeyote aliyekua na software ya Tally awasiliane na mimi 0784429215 au kwa kupitia email yangu wingman7@vodamail.co.tz
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Naona unaagiza tu kwa jeuri kuwa awasiliane na wewe, kwani we una shing' ngapi?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye amekwambia anataka bure? kama unayo wasiliana nae bana, pesa yake unataka abembeleze kuuziwa?:hand:
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  5. w

    wingman7 JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
Loading...